Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

In Edward Lowassa, I trust...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rev. Kishoka, Oct 21, 2009.

  1. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2009
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Yes, I have said it. Ili tuendelee, tunamhitaji Edward Ngoyayi Lowassa!

    Ni mchapakazi, mfuatiliaji na mkali asiye na masikhara na walioko chini yake si kuwa wanamheshimu tuu, wanaogopa kushukiwa na zali kutokana na ukali na ufuatiliaji wake.

    Kila kazi aliyopewa, kaifanya kwa bidii na kwa ufanisi. Kuna tofauti kubwa sana za kiutendaji kati yake na wenzake walioshika nafasi za uongozi ambazo alizishikilia.

    Naamini kwa dhati kuwa ili Tanzania iweze kuamka na kurudi katika mstari ulionyooka wa kujituma, kufanya kazi kwa bidii na maarifa bora na la zaidi kwa nidhamu ili tuendelee vyema na safari yetu ya kujijenga kiuchumi na kijamii ili kuleta maendeleo ya kweli, basi hakuna mwingine zaidi ya Lowassa!

    Kama unaye wa kwako, tupe jina na umnadi, wangu miye ni Lowassa!
     
  2. M

    Mkandara Verified User

    #2
    Oct 21, 2009
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mkuu umeishiwa..
     
  3. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #3
    Oct 21, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    You made me laugh big time...

    I will give you a call shortly!
     
  4. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu Rev. Heshima Kwanza, "siko kwenye meli yako" BSS JUDGE Salama Jabir 2009
     
  5. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2009
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkandara,

    Unadai nimeishiwa, fafanua basi, ni vipi nimeishiwa!

    Invisible, lete jina

    Nguli, sihitaji abiria kwenye mtumbwi au wapagazi, najiamini....


    Next....?
     
  6. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nakuunga mkono Rev. Kuna tangible results za juhudi za Lowasa nyingi sana, sijaona matokeo ya juhudi binafsi za Kikwete hata moja.
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Oct 21, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,196
    Likes Received: 16,188
    Trophy Points: 280
    Yaani katika watu milioni 40 umekosa wengine na kuamua ku recycle from the archives? Rev. pleeeease!!!
     
  8. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama huitaji waafuasi mbona una mcampaign hapa? au unapima upepo?
     
  9. Companero

    Companero Platinum Member

    #9
    Oct 21, 2009
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    I concur Pastor. That guy was keeping us on our toes. And we were also keeping him in his toes. This dialectical relationship between 'us' and 'him' would have propelled our development much further. Uchumi wetu ungeendelea kupaa badala ya kutua. I say better fight the devil you know - Bring him back on board!

    "Tupo Tumejaa Tele" - Edward Lowassa, the then PM
     
  10. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Sema ili uendelee wewe na siyo ili tuendelee.....! Alikuwepo madarakani lakini niliona manyaunyau tu....
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Oct 21, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,196
    Likes Received: 16,188
    Trophy Points: 280
    Kweli bongo kuna leadership crisis!!!!
     
  12. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2009
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nguli,

    Namnadi ninayemuamini, nyie mnadai eti mtumbwi wangu unavuja, ndo maana nasema, sihitaji mpagazi.
     
  13. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2009
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    With what motivation behind Sir?

    Ninafikiri anafaya kitu sahii kabisa with wrong motive toward Wanachi. Anawatakia kila la Gheri na ustawi mwema kila Mwanachi?

    Malengo yake katika kuchapa kazi kwa nguvu namana hiyo ni kuondoa matabaka ya ustawi wa uchumi kwa jamii ya Ki Tz...!
     
  14. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Hapo Rev umeniacha hoi! Jana, tukisononeka na umeme wa mgao kuna mtu alinipinga vikali juu ya ubora wa Edward maana na mimi nilisema yule mheshimiwa alikuwa akisema kitu, kesho utaona kimefanyika. Ila wachangiaji wakapinga vikali kwasababu ya tabia yake ya kupenda mno mali, ikibidi hata kuuza baadhi ya watu wake maskini. Hapo chacha.
     
  15. s

    sunguraa Member

    #15
    Oct 21, 2009
    Joined: Sep 19, 2009
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vp na wewe ni zao la ufisadi nini?
     
  16. S

    Sella Member

    #16
    Oct 21, 2009
    Joined: Dec 10, 2008
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lowassa is a sick story na nazadi tunapoteza muda wetu kumjadilia fisadi, jamambazi lowassa badala ya mambo ya muhimu kwa nchi yetu
     
  17. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu! Ngoja atoe tamko lake Bungeni kuhusu Richmond kama nilivyosikia kwenye vyombo vya habari then from there nitapanda mtumbwi wako,......
     
  18. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2009
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Swali kwenu, je yeye Lowassa ni fanisi au si fanisi?

    Je ni mchapa kazi au mbangaizaji?

    Je ni mfuatiliaji au ni selule?

    Je ni mfanya maamuzi bila kuogopa sura au mtu au ni mwoga akiogopa political fall out?

    Kama ni tamaa za mali, au ufisadi, ni Mtanzania gani ambey si mwenye tamaa ya mali au fisadi?
     
  19. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2009
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,080
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Mkuu umemeza ngapi? siamini lakini huenda kweli unatuaga kiaina, unanikumbusha Makwaya wa kuhenga na RA
     
  20. Companero

    Companero Platinum Member

    #20
    Oct 21, 2009
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Of course. But, seriously,the guy was making everyone busy. He was not sleeping.
     
Loading...