Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

In Arusha

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by M'Jr, Oct 23, 2011.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Jamani watu wa Arusha niko hapa kwenu ila naondoka kesho alfajiri
     
  2. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    uko mitaa ipi
     
  3. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Goldenrose ila naenda cafeteria naw kuna watu nakutana nao hapo
     
  4. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #4
    Oct 23, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 930
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    karibu arusha
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Karibu Arusha lakini mitaa hiyo ukijipindua kidogo tu...... Karibu mkuu lakini umechelewa kutoa taarifa ningeorganise tuje tukujulie hali lakini next time mkuu.
     
  6. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo umeamua kushindana na jk kwa ziara?
     
  7. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,369
    Likes Received: 1,041
    Trophy Points: 280
    bado naitafuta mantiki,ngoja nianze na swali..mbona taarifa kama hizi hukutoa wakati wa kwenda? Au msaada wa nauri unaitajika..?
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    mnh kimya kimya vip unaogopa onana na wana jf wenzio.................unaondoka na basi gani tukuibukie hapo hapo stendi mradi tupeane mkono wa kheeri tu
     
  9. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Nimekuja na gari ya tours na naondoka nayo kesho tena kuna wageni walikuja huko kwetu tukawa tunawarudisha
     
  10. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    jamani mbavu zangu mie!
     
Loading...