Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

....in a second "NDULI IDD AMIN"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kufakunesa, Aug 11, 2011.

  1. k

    kufakunesa Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imagine katika msimu huu wa JK, anajitokeza mtu kama NDULI IDD AMIN na kuanza kuishambulia, Tanzania isiyokua na balance ya mafuta, umeme, reli, ndege na meli zimezeeka.

    Je wana JF tutafanya nini?
     
Loading...