Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Impressed Tanzanian gives Zambia national soccer team cash!

Discussion in 'Sports' started by Mr. Zero, Feb 10, 2012.

  1. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Impressed Tanzanian gives Zambia national soccer team cash
    February 8, 2012 | Filed under: Breaking News | Posted by: editor
    A Tanzanian national and businessman based in Dar es Salaam, Azim Dewji, has donated 11 000 US Dollars purse money to the Zambia national soccer team following the teams impressive run at the on going Africa Cup of Nations in Gabon and Equatorial Guinea.
    Mr. Dewji has also promised to donate 300 US Dollars to each of the widows of the national team players who perished in the Gabon air crash in 1993, if the Chipolopolo beat the Black Stars of Ghana in the semi-final encounter today.
    Mr. Dewji who is proprietor of Simba Logistics Ltd and also financial sponsor of the Dar es Salaam outfit, Simba Football Club, says that being the only country from the Southern African region still at the tournament, Zambia has not only made Zambians proud but the entire region as a whole.
    Mr. Dewji said that people in Tanzania are rallying behind the Zambia national team and hope that they go all the way and lift the cup.
    Mr. Dewji is an ardent soccer fan and veteran administrator in Tazania. He was main sponsor of SIMBA Football Club from 1990 to 2000, Tanzania national soccer team fondly known as the Taifa Stars, manager from 1994 to 1998, former vice chairman of national team support committee from 2000 to 2005 and chairman of the support committe from 2006 to 2009.
    And receiving the donation, FAZ vice president Borniface Mwamelo commended Mr. Dewji for the donation saying that it was gratifying especially that it was coming from a foreigner who wanted to indentifying himself with the Chipolopolo boys.
    Mr. Mwamelo said that such a gesture is motivating to the players because it shows that their efforts are being recognised and appreciated. He also appealed to the corporate world and the general public to emulate Mr. Dewji and donate purse money to the players.


    My take: Hivi hizo hela za kubwaga huko ugenini anazipelekaje au ana kabiashara huko?? Vipi kale kasheria ka Mkulo ka money laundering kameshaanza kufanya kazi ili achunguzwe!!! Mafaili yake ya kodi kule TRA yamekaaje??

     
  2. B

    Bonge JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 442
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Magari ya simba logistics yanabeba copper ya Zambia
     
  3. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sioni ubaya hapo,kama sisi tumshindwa mnataka afanye nini?.
     
  4. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Siku zote uongozi wa nchi ukiwa ni murua, na vitu vyote katika nchi hiyo nayo hugeuka kuwa shwari tu! Acha sisi tukawape wengine mijihela kwa kazi nzuri ya Kamanda Satta aka Mzee Kobra wa kule Zambia.
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mkuu unajua maana ya money laundering? Majibu yako ya CSEE 2011 yametoka nini?
     
  6. JAYJAY

    JAYJAY JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 1,969
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    kwanu kuna ubaya! si anatumia pesa zake pasipo kuvunja sheria!
     
  7. Z

    Zion Train JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 503
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mie pia wamenifurahisha, siyo mbaya kabisa kuwapongeza kihivyo
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Tunataka a-donate madawati, madarasa na nyumba za walimu!
    Hivi wahindi( kasoro Sabodo) wao ni michezo na uchaguzi wa ccm tu?
     
  9. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    HaaahaAa! This is what we are good at! Publicity. Tuanze kubadilika. Nchi yetu sio Italia
     
  10. o

    obseva JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 330
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 60
    Kutoa ni dalili njema na chanzo cha kubarikiwa zaidi ni kutoa.
     
  11. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #11
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    pia hawa wenzetu wanawekeza sana kwenye matokeo na sio maandalizi. Nina wasiwasi na jinsi Zambia watakavyokuwa walichukulia huo mchango, kwa maana ushindi wao haukutokana na kuwekeza/kuwa na fedha nyingi bali imani na jukumu la wachezaji kwa nchi yao.

    Ndio maana hata hapa nyumbani uwekezaji wa hawa jamaa ni kwenye Simba na Yanga, na sio kwenye timu za vijana/watoto bali wakubwa kwa kuchukua vipaji vilivyokuzwa na timu ndogo. Ni mawazo yangu

     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Feb 13, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,260
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    huyu anawazuga tu ana mabiashara kibao huko zambia.
     
  13. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #13
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    SATA anataka copper isafirishwe kwa kutumia reli pamoja na mizigo yote ya serikali
    So Dewji naona kaona ajifanye msamalia mwema! ili akija mchomekea kieleweke!
     
  14. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #14
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuwanabiashara zambia is not a crime
     
  15. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #15
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hizo hela kwanini asiwape ma dr wetu walogoma pale muhimbili au kuwasaidia walokumbwa na mafufuriko
     
  16. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #16
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hela zake matumizi umpangie wewe, khaaa
     
  17. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #17
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tafuta za kwako ukafanye hivo ulivoshauri.
     
  18. Gwandalized

    Gwandalized JF-Expert Member

    #18
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sawa tu,nyie mkiwezeshwa unajiwezesha kwanza
     
Loading...