Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Impact ya maandamano ya Chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Quinine, Mar 11, 2011.

  1. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,493
    Likes Received: 2,504
    Trophy Points: 280
    Kuna baadhi ya wanasiasa na wanaJF walibeza maandamano ya Chadema kuwa hayatakuwa na impact yeyote, wengine wakadiliki kusema Chadema hawatapata watu Mwanza, lakini kadili siku zilivyoendelea yakatikisa anga lote la Tanzania hadi rais pressure ikampanda akaanza kulalamika kuwa kuna mpango wa kupindua nchi. Impact hiyo iliendelea kuwatoa watu ambao hatukutegemea kama kina Sophia Simba, Wasirra, Tendwa. Wengine tuliowasikia ni Fredrick Sumaye, Mzindakaya, Sitta, Lowassa nk. Hadi leo hii hata baada ya maandamano kwisha bado mtikisiko unaendelea kutikisa. Jana Pinda alipokewa na mabango yaliyoongelea maandamano ya Chadema. Hamuoni kuwa lengo la maandamano ya Chadema kisiasa limefikiwa. Nawauliza waliokuwa wanabeza wako wapi mbona hawaonekani tena au na wao wamekumbwa na impact ya maandamano, wanaona aibu.
     
  2. m

    mwanza_kwetu JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    impact ni kubwa na ccm inahaha sasa; na bado miaka hii 5 ni ya ukombozi
     
  3. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    ndio operesheni sangara imeanza!! ccm ni kilio kila idara!
     
  4. N

    Nyampedawa Member

    #4
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Heshima mbele mkuu
    Ni kweli impact ya maandamano na hotuba za CHADEMA inaanza kuonekana. Kuna rafiki yangu mmoja ni mtetezi mkubwa wa CCM. Lakini baada ya maandamano ya CHADEMA amekubaliana na hoja zao na amesema anapenda CDM waendelee na maandamano hayo.
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    we hushangai hadi kwenye hotuba ya raisi mandamano yanaongelewa!
     
  6. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Huwezi amini afisa elimu wa wilaya ya bagamoyo mr. Makuburi alitembelea shule moja ya msingi nakuongea na walimu cha ajabu alitumia muda mwingi kuwakoromea walimu kuchapa kazi ili CDM Wisipate la kusema hasa ukizingatia hapa ni kwa JK. kwa sauti ya chini walimu walikuwa wanasema peoples power, peoples power.
     
  7. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Aluta continyua !
     
  8. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,493
    Likes Received: 2,504
    Trophy Points: 280
    Ningekuwa mimi rais au msauri wake nisingeongelea maandamano ya CDM kwa sababu kuyaongelea ni kuyapa nguvu zaidi, badala yake ningesema serikali inafanya nini kupunguza makali ya maisha.
     
  9. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,274
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    huoni mpaka mkuu ana wasiwasi ?nguvu ya umma inatisha hasa ukiwa unajua ukweli kwamba sasa hivi soko la kuuza sura limeisha
     
  10. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,342
    Likes Received: 584
    Trophy Points: 280
    Serikali ilikuwa imelala sasa imeamka.Sasa kuna kazi ya kuilazimisha ifanye kazi maana bado ina usingizi.
     
  11. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Walidhani ni chama cha msimu bila kujua cdm ni chama kinachofanya kazi msimu wote unaoufahamu, iwe wakati wa jua au mvua, kinauelewesha umma wajibu wake kwa serikali na kazi za serikali kwa umma. JMK anatishwa kwani hana anachoweza kufanya kuondoa shida za watz na sasa badala ya kuzunguka angani ili tusilale njaa anashinda hewani kupiga picha na wapinga demokrasia
     
  12. V

    Vancomycin Senior Member

    #12
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kweli mkuu naona baada ya tenzi za mkwere amani amani basi hao uliowataja wakaendelea na wimbo huo unaopoteaza umaarufu huku ule wa haki ukipata mashiko.Bravooo CHADEMA
     
  13. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,481
    Trophy Points: 280
    Hilo mbona halihitaji kubishana na mtu?
     
  14. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,493
    Likes Received: 2,504
    Trophy Points: 280
    Kuna kitu umekisema kimenigusa kwenye bold, hivi rais badala ya kushughulikia matatizo ya ndani yeye anashinda nje kusuluhisha migogoro ya wengine, kwanini asiwaachie kina Zuma ambao nchi zao hazina matatizo makubwa kama yetu? au yeye kaona sifa kama unavyosema kuonekana amepiga picha nchi za watu. Next utasikia amekwenda kusuluhisha mgogoro wa Libya.
     
  15. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    CCM wameamua kutumia media badala ya kwenda front... Hata Pinda aliyeenda front kupima upepo kakutana na hali halisi atatoa majibu sahihi kwa CCn kuwa wajiandae kuwa chama cha upinzani.
     
  16. m

    mtimbwafs Member

    #16
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa naona mambbo ambayo waliyataka CDM wananchi wanaanza kuyaelewa, ila watendaji wa Serikali yetu wana uwezo mdogo mno wa kuelewa mambo matokeo yake wanakurupuka na mambo ya hovyo hovyo yasiyo hata na tija yoyote kwa Jamii yetu.

    CHADEMA iongeze nguvu zaidi katika maandamano hasa kwenye kanda ya KUSINI, NYANDA ZA JUU KUSINI, MAGHARIBI NA KANDA YA KATI ambako inaonekana wananchi bado wamejifunika Blanketi zito sana la KIDUMU wakati kumekucha na sisi Watanzania tunataka maisha BORA ambayo hatuyaoni japo tuliahidiwa miaka miiingi iliyopita.
     
  17. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #17
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Na mwezi ujao maandamano kama kwa nyanda za juu kusini, mpaka wakome ccm!
     
  18. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #18
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama kuna sehemu maandamano ya cdm yameleta effect kubwa kama Mwanza. Mimi nimekuja Mwanza kupumzika yaani kila nikipita makundi ya watu yanadiscus weaknes za serikali, iwe kwenye daladala,mitaani,makazini na maeneo mengine. Mpaka mimi nimeamini cdm inawafungua watu wajue tunaibiwa na saiv Mwanza kuna awareness kubwa kwa watu na cdm waendelee haya maandamano ya fungua watu, ila sema kuna wale ndugu zetu wanaopinga kwa kigezo cha dini ya rais tu, hawa Mungu ndo atawafungua
     
  19. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #19
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,238
    Likes Received: 1,227
    Trophy Points: 280
    Kisu kimefika kwenye mfupa.Mpaka wanakodi viumbe toka Hifadhi ya Gombe si mchezo
     
  20. m

    matawi JF-Expert Member

    #20
    Mar 11, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    CCM ni kama mgonjwa wa HIV aliye flash damu mara kadhaa baadaye mwili ukikataa dawa ni kifo tu
     
Loading...