Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Imewahi kukutokea?. .

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Calnde, Apr 14, 2012.

  1. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi imewahi kukutokea unaamka tuu huna mood na mpenzio/mkeo? Yaani hutaki tuu akusemeshe au awe karibu nawe! Sababu nini?
     
  2. M

    Mnyama Hatari JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hormonal imbalance, perhaps.
     
  3. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    How does it happen?
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Labda umeanza kumchoka choka.
     
  5. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    mimba, kudeka/maigizo, kupenda attention (drama queen) na oestrogen side effects
     
  6. Entuntumuki

    Entuntumuki Member

    #6
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zipo sababu nyingi zinazosababisha H/imbalance, lakini sababu kubwa hasa ni kuongezeka kwa kiasi cha estrogen ktk damu hali kadhalika kiasi kisichokubalika cha progesterone. Sasa haya mambo mengine ni a bit complex.
     
  7. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Alaaa! Alafu inakuaje ?
     
  8. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    We umewzahi anza kumchoka mwenzio?
     
  9. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0


    While estrogens are present in both men and women, they are usually present at significantly higher levels in women of reproductive age. They promote the development of female secondary sexual characteristics, such as breasts, and are also involved in the thickening of the endometrium and other aspects of regulating the menstrual cycle. In males, estrogen regulates certain functions of the reproductive system important to the maturation of sperm[SUP][10][/SUP][SUP][11][/SUP][SUP][12][/SUP] and may be necessary for a healthy libido.[SUP][13][/SUP][SUP][14][/SUP] Furthermore, there are several other structural changes induced by estrogen in addition to other functions.


    Nafikiri hii hormone itakufanya umpende zaidi!!!!!
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Kama mie unune tu, ila chezo utoe.
    Nakuwa bize je na chezo lol
     
  11. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    ukinuna nuna tu ila mambo ya chumbani usiyanunie, manake yanaweza yakakugharim. Lakini ukweli kwa wwnye ndoa wengi mara chache unaweza ukaamka ukawa hata hutaki kuongea na mwenzio na hii iko kwa wote wawili. yaani ke /me. lakini tujiulize kama mtu umezaliwa na una ndugu zako wa damu, ninyi mlimyonya titi moja, mkala pamoja, mkaoga na hta kulala baba yenu ni mmoja na mama ni mmoja na ipo siku mnanuniana au hata kugombana sembuse huyu mwenzio mliokutana wote mkiwa na meno 32? kila mmoja anatoka kwake? siyo rahisi bwana. angalia hata wanao tu wanaweza wakanuniana au wakagombana sasa je ninyi mliokutana ukubwani si zaidi? haya mambo yapo ila busuara na hekima hasa ya mama ndippo inapotumika zaidi kwani inabidi ajishushe sana ili kurudisha amani hapo ndani kwani always mama ni pambo la nyumba na huwa anapamba nyumba kwa amani, usafi, furaha na lishe bora.
     
  12. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    ukinuna nuna tu ila mambo ya chumbani usiyanunie, manake yanaweza yakakugharim. Lakini ukweli kwa wwnye ndoa wengi mara chache unaweza ukaamka ukawa hata hutaki kuongea na mwenzio na hii iko kwa wote wawili. yaani ke /me. lakini tujiulize kama mtu umezaliwa na una ndugu zako wa damu, ninyi mlimyonya titi moja, mkala pamoja, mkaoga na hta kulala baba yenu ni mmoja na mama ni mmoja na ipo siku mnanuniana au hata kugombana sembuse huyu mwenzio mliokutana wote mkiwa na meno 32? kila mmoja anatoka kwake? siyo rahisi bwana. angalia hata wanao tu wanaweza wakanuniana au wakagombana sasa je ninyi mliokutana ukubwani si zaidi? haya mambo yapo ila busuara na hekima hasa ya mama ndippo inapotumika zaidi kwani inabidi ajishushe sana ili kurudisha amani hapo ndani kwani always mama ni pambo la nyumba na huwa anapamba nyumba kwa amani, usafi, furaha na lishe bora.
     
  13. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapo umenena, lakini sasa nini sababu ya kununa huko? Au ndo inatokea tuu? Naturally?
     
  14. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Mkuu kongosho yaelekea chezo kwako ndo kila kitu hata kama mshika chezo kanuna kama gogo?
     
  15. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Inatokea lakini mie najaribu kuji shughulisha ili asipate picha...
     
  16. E

    Eugeniafaith Member

    #16
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    sometimes in life we need space...time to be alone/on your own and do things for youself....ikitokea umeamka hivyo,just be honest na umwambie mwenzio "i think i need to be left alone today/now,or i think i need time for myself"

    Japo angalia hizo time to be left alone zisiwe nyingi...
     
  17. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #17
    Apr 15, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mwambie mwenz wako avae chachandu mud itapaa 2.
     
  18. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #18
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Haya bwana. . .
     
  19. M

    MCHINESE New Member

    #19
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    personally several tyms specially to my girlfriend, idd nt know y!
     
  20. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #20
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    sababu ni nyingi sana, ila hormones, past experiences hasa zile mbaya,ugumu wa maisha, maudhi ambayo yanatokana na watu wengine, kushindwa kufikia malengo au kutokufanikiwa katika jambo fulani, kuishiwa. na hili ndio tatizo kubwa siku mkiwa mmeishiwa kila mtu ananuna na hii ni kwa wote
     
Loading...