Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

imevuja:kitongoji alichofikia mkapa huko arumeru hakina maji ya bomba

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Jackbauer, Mar 12, 2012.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    katika uchunguzi wangu binafsi nimegundua kuwa mzee mkapa amefikia kwenye hotel ambayo haijaunganishwa kwenye ''gridi ya maji'' ya taifa.hapa namaanisha huo mtaa ambao viongozi kadhaa wamefikia kwa ajili ya kampeni arumeru mashariki hauna maji ya bomba.kwa wale mlioko arumeru mashariki jaribuni kwenda maeneo hayo na mjionee ukosefu wa huduma ya maji ya bomba.kila siku ni ahadi tu,mwisho wa siku hata wale watoa ahadi wanaumbuka.
     
Loading...