Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Imevuja: Jokate anaishi na Hasheem Thabeet

Discussion in 'Celebrities Forum' started by babukijana, Oct 26, 2010.

  1. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,085
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Kuna habari ambazo zimevuja katika website moja inayokwenda kwa jina la www.u-turn.co.tz kwamba Miss Joketi Mwegelo amemfuata Hasheem marekani na kuishi nae. Habari yenyewe iliandika hivi


    MISS AHAMIA MAREKANI KUISHI NA HASHEEM THABEET....
    Golden boy Hasheem thabeet yuko deep in love na binti wa kibongo. Mapenzi hayo yalianza mienzi michache iliyopita hasheem alIvyokuwa dare s salaam, Kwa macho yangu nilikuwa nikimuona huyo demu( ambae alikuwaga miss Tanzania number 2 miaka michache iliyipota)
    Akiwa na hasheem kwenye kiwanja cha basketball cha mlimani, yani demu alikuwaga anamsubiri hasheem hapo basketball court karibia kila siku . Na kwa sasa dada huyo yupo Memphis,Marekani akiishi kama mke na mume na Hasheem Thabeet.
    Nimeipenda sana couple yao sababu inaonekana ni mapenzi ya kweli,Hasheem katulia sana kwa sasa haoni wala hasikii juu ya huyo binti na binti na yeye kaacha shughuli zake bongo kamfata jamaa marekani,binti pia ni msomi ndio kamaliza university mwaka huu,alikuwa anasoma sheria pale mlimani.


    Hasheem alinicheki kwenye simu usiku wa kuamkia leo na kuniambia kuwa huyu mtu anayemiliki hiyo website ni muongo kabisa. Namnukuu Hasheem
    "Joketi ndio ni rafiki yangu tokea nikiwa Bongo ila kwa sasa hata mimi nasikia yuko Marekani so siishi nae wala nini hizi ni habari za kizushi

    chanzo djchoka blog
     
  2. M

    Matarese JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    So what waacheni waishi cha ajabu ni nini?
     
  3. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wivu au nini mbaya acha wale malaha maisha yenyewe haya yakufisadiana...bora wajilie kwa raha zao...
     
  4. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Tuanawatakia maisha mema ya pamoja
     
  5. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    waache wasonge na maisha kwa sasa cha muhimu kwetu ni uchaguzi na kumchagua slaa
     
  6. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,085
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    good
     
  7. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,085
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    ndio maana yake,acha kulia lia toa hicho kidude mdomoni nikupe moshi upige pafu:smile-big:
     
  8. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,085
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    tulio mbali tutapiga vip kura mkuu?
     
  9. WABUSH

    WABUSH JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona habari hapa haipo....
     
  10. T

    The King JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Miye sioni chochote kibaya, kama ni kweli nafurahia kamchukua mbongo mwenzie badala ya kuchukua mtasha/mweusi wa huko huko. Hawa ni wagumu sana kuelewana nao na ukiweka tamaduni zetu zilivyo tofauti nao basi mahusiano huwa hayadumu kwa muda mrefu.
     
  11. Expedito Mduda

    Expedito Mduda JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mi nafikiri kwa sasa mada ni kile kinachokwenda kufanyika tarehe 31 mambo ya mamis kwa sasa tuache kwanza. Mamiss wapo tu cha msingi tuone tunashirikiana kurudisha nchi kwenye mstari
     
  12. s

    schulstrasse Senior Member

    #12
    Oct 26, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unacheza na good time za NBA basket ballers???ndo maana mtoto kaingia line, Ila Jokate ndo nimempoteza hivyo, i was in love with her, sema asingenikubali manake mkwanja kama wa Hashimu sina:doh:
     
  13. m

    matawi JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mi naifagilia hiyo, sisi kwa sisi mzunguko wa hela urudi Bongo. Thabeet congrat kujali wa hapa hapa
     
  14. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,085
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Yaah ni safi sana ingawa mwenyewe hashim anatoa nje lakini mbona poa tu.
     
  15. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Ukisikia cheni bandia na fweza bandia...
     
  16. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Hapo penye nyekundu umedanganya mkuu alika anasoma Political Science and Public Administration.
     
  17. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bravo!!
     
  18. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    kama naona mtoto wetu akizaliwa sijui atamfwata baba ama mama kazi kwako bibie tule dili la pili marekani..msakizie fasta huyo tall ujihakikishie dollers hizo...kila la kheri wote na maisha mema
    hilo2
     
  19. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Pole kaka!
     
  20. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,551
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Superstar Vs Superstar mh ,kwanza kwa AY sasa kwa Hasheem,mh mambo ya kupenda umaarufu
     
Loading...