Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

imetulia hii! God bless Tz

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by zacha, Jan 11, 2010.

  1. zacha

    zacha JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2010
    Joined: Feb 28, 2009
    Messages: 372
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    let us start our blue monday with thizzzz
     

    Attached Files:

  2. American lady

    American lady Member

    #2
    Jan 13, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mh! imetulia nn au kitu gn mbona soo tupu du!uchafu mtupu kudata kwingi nako mwisho ya yote www.0distance.
     
  3. American lady

    American lady Member

    #3
    Jan 13, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sasa hapa mwanamke ni nani kati ya wawili hao?labda nimeangalia vibaya sura hizo za warembo.
     
  4. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Dunia yetu imekwisha. Kizuri chajiuza na kibaya chajitembeza. Kama mtu kaubeba mzigo wa thamani watu wataupenda tu hata wasipouona. Lakini kuanika mzigo saa zote maana yake hata mwenye mzigo ana mashaka nao, anataka kubambikiza mtu?

    Leka
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  6. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    Hawa mademu wamekumbatiana wazuri
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    upumbafu mtupu.
    Jitu linamwonyesha nani mitakotako yake hapa!..Kila mtu anayo bana, akamwonyeshee chumbani huko MAENDELEO-gesti-HOUSE
     
  8. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #8
    Jan 13, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135

    hao wote ni mademu, ? aah sielewi mimi , ngoja niitazame vyema hii picha
     
  9. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    naona wewe unautani na watu hapa...yaani hao wote ni wadada?

    mkuu duh una details hata za sehemu za faragha?
     
  10. O

    Omumura JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hao mademu wote wala sishangai.
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Haa huyo dada anatafuta soko? Ni mcheza shoo au
    sipati picha hiyo style ya uvaaji kamvalia nani??
     
  12. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    huyo mwingine si jamaa yenu mlimuanzishia thredi kabisa?
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Jan 13, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ndo mwenyewe
     
  14. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #14
    Jan 13, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mwacheni mwenzenu jamani, si mnacheki wenyewe mazingira ya picha? Ilikuwa tu mapigo ya night.
     
  15. bht

    bht JF-Expert Member

    #15
    Jan 13, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    amejitoa thamani ya uanamke kabisa!!! angevaa vizuri watu wangeshindwa kumthaminisha??? hata kama ni usiku hiyo imepitiliza ****** yote nje namna hiyo!!! wat is that now!!!!!!!!!!!
     
Loading...