Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Imetokeaje?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Bolivar, Nov 1, 2010.

  1. B

    Bolivar JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 228
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tumetokeaje hapa na rais kama huyu, kila napoamka asubuhi na kukumbuka rais wangu ni Jey kei roho inanishuka
     
  2. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndiyo gharama ya Demokrasia mkuu, wengi wape. hajalishi wenye upeo gani. Inaumiza lkn ndo hivyo wamechagua wengi kwa vigezo vyao, HB, Mtu wa watu. Bila kujali vigezo hivyo vinasaidiaje TZ.
     
Loading...