Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Imetokea pittsburg

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by donlucchese, Mar 27, 2011.

  1. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 5,995
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    Inaonekana kama ni story ya kufikirika na ni ngumu kuamini lakini imetokea huko Pittsburg,Fayette County Illinois. Travis kijana mwenye umri wa miaka 25 alikua ameketi na mpenz wake Nicole kwnye stairs za nyumba yake mishale ya saa nane za usiku wakipeana maneno mawili matatu ya kimahaba huku wakiongelea swala la kufunga ndoa. Wakiwa wamezama kwenye lindi la mapenzi,ghafla simu ya Travis ikaanza kuita. Kuangalia mpigaji akakuta ni mama yake Nicole akajua probably mama anataka kujua kama yupo na binti yake. Akasogea pemben kidogo nakupokea,ndipo mama kwa sauti ya kilio akamwambia kwamba Nicole amefariki dunia. Travis alipata mshtuko akiangalia kwamba mtu ambaye ameambiwa amefariki ndo yupo nae. Sasa mwanajamii msala ndo kama huo umekutokea wewe sijui utachkua uamuz gan wa haraka
     
  2. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Malizia stori. Huyo Nicole aliyekuwa amekaa naye alikuwa siye? Na ilikuwaje baada ya hapo?
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Haijaisha story yako
     
  4. F

    FredKavishe Verified User

    #4
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Malizia stori vizuri
     
  5. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 5,995
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    Nikiwamalizia ntaharibu uhondo,kilichotokea hamuwezi amini. Hebu sema kwanza ungefanya nini af nitawamalizia iliishaje
     
  6. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2011
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    aaaaah! Mambo gani haya? We tupe mkasa mzima, halafu tutatoa maoni yetu
     
  7. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Source?
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Umeambiwa kijiwe cha majaribu na mafumbo hichi?Kama unataka kuhadithia kitu hadithia mpaka mwisho..maswala ya ungefanyaje ungefanyaje yanaboa!
     
  9. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 5,995
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    Kilichotokea ndugu zangu next ndio kinachonifanya adi mimi hapa nishindwe kuelewa. Sina hakika sana na mambo ya spiritual realm lakini huenda ndo ikawa ni mambo hayo. Yule travis baada ya kushtuka huku moyo ukimdunda,alirudi kwa Nicole and this is what she told him,"Travis I Came to say goodbye 'coz i thought it would not be good to leave without saying goodbye.where am going,there is no turning back. I love u always". Kama ingekua ni msukuma probably angesema,"mayo nene nacha" kwasababu kilichofatia kwa bwana Travis ali black out(poteza faham) na alivyozinduka alijikuta yupo hospitali. He thot he were dreaming lakn kumbe ilikua ni kweli Nicole hawakua nae tena duniani. Can it be a mere dream au ni phsychopath jamaa? Mie siamin katika mizimu ati,ni movies only!
     
  10. m

    msnajo JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,057
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    acha mambo ya ajabu wewe. Sasa unafikiri kuna mtu atakaeweza kuchangia mada ambayo ipo nusunusu.
     
  11. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    I believe in life after death.

    Such things happen. Mi nashasikia a scenario similar to your iloa yenyewe ilikua ni ndoto sio a physical person.
     
  12. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Mhhh, huyu alikuwa ni Kulwa na Dotto....

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Grade A B.S
     
  14. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sijaelewa hata,tatizo umeikatakata kama hadith njoo utam koleaaaaaaaaaa
     
Loading...