Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

imetokea mara tatu,,,,

Discussion in 'JF Doctor' started by majogajo, Oct 17, 2011.

  1. m

    majogajo JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nisaidieni nimshauri rafiki yangu
    amekuwa akisimamisha bunduki yake vizuri kabla na wakati akiwa na msichana.....lakini akiwa anamuandaa msichana kwa ajili ya ku...do bunduki inakataa kabisa kusimama...au inaweza ikachukua masaa mawili hadi matatu kucmama.
    jamani hili ni tatizo gani? atumie dawa gani? au afanye nn?. nsaidieni wa JF wenzangu.
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Akanunue jeki!
     
  3. m

    majogajo JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    (Akanunue jeki!)
    jeki si zina madhara mkuu wangu?
     
  4. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    ameoa au?
     
  5. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Huyo atuachie kazi...........
     
  6. h

    hayaka JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mpe pole, mshauri aende akawaone wataalamu wa afya kwa uchunguzi zaidi.
     
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Madhara yapi bora kwake...kununua jeki imsukume na yeye aonekane yupo duniani au achapiwe mkewe.
     
  8. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    asije akawa anataka kula uroda na dem/mke wa mtu au mtoto wa ndundami?? ohoooo inawezekana hilo analokutana nalo ni onyo 2 akijifanya king'ang'anizi ndiyo haita simama milele shauri yake.
     
  9. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,832
    Trophy Points: 280
    Asali ina historia ndefu ya kuamsha uume pamoja na kuwa dawa madhubuti ya kuponyesha uhanithi.
    Kutokana na uwezo wake kama kiamshaji/chaji, asali ilipigwa marufuku kwa makasisi katika baadhi ya

    dini za kimashariki mwa Dunia. Mwaka jana, watafiti wa kiaustralia waligundua kwamba asali ina uwezo
    wa kupeleka mwili kutoa homoni mbalimbali kama ilivyo kwa mdalasini, katika Africa na dunia ya

    kusini, mabaharia wamekuwa wakipaka asali katika sehemu zao za nje ya uume ili kuongeza stamina zao
    za kufanya mapenzi.

    Mwambie anapokuwa anataka kuja huyo mpenzi wake Atwange Mdalasini kipimo cha kijiko kimoja na Achanganye na Asali kijiko kimoja anywe kabla ya nusu saa kisha akutane nae huyo mpenzi wake wacheze huo mpira wao mambo yatakuwa mazuri.
     
  10. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hahahaha!! umenicha hoi, JEKI brother!
     
  11. hirorobert

    hirorobert Member

    #11
    Nov 3, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama uko siriaz na hilo tatizo tuwasiliane
     
  12. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,072
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    umevyoandika utadhani unamsemea mtu, kumbe we mwenyewe..teh teh teh..ngoja niwapishe wataalamu watakusaidia
     
  13. m

    majogajo JF-Expert Member

    #13
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    tuwasilianeje mkuu?
     
  14. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #14
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mbona unaonekana unahitaji msaada sana wakati shida ipo kwa rafiki yako? Kama ni mumeo au ni wewe sema utapata msaada mzuri zaidi. Maana Kama ni mtu na mkewe inategemea wameishi muda gani? Pengine miaka mi4 alafu imekataa Mara 3 utasema huyo anahitaji dawa kweli? Au ndo mara ya kwanza amekutana na demu? Panga hii story yako ieweke! After-all kitu Kama hicho sio kigeni kwa wanaume! Hayo matatizo huwa yanakuja na kuondoka, Kama limedumu continuously hapo ndo utahitaji matibabu! Pia pengine unamkatata stim mnapokuwa kwenye oral ndo maana mtarimbo unalala doro! Kwa hiyo jiangalie na wewe pia!
     
  15. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #15
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nenda dukani uliza tadalafil kidonge buku5 utasahau huo upupu!,
     
  16. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #16
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tatizo lako ni dogo sana. Unachi hitaji ni kujaribu kuondoa fikra zinazo kuathiri wakati unataka kujamiiana. Sifahamu unafikiria nini wakati huo lakini inathibitisha kuwa huyo jamaa ni mzima ila kuna psychological disturbance ambayo inamfanya aondokewe na hisia. Try again and dont fear and finnaly think of the enjoyment you would be missing if you dont acomplish penetration. Come see me and I will help you.
     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,456
    Trophy Points: 280
    anakameruniwa huyo, mwambie aache ujinga huo mara moja
     
Loading...