Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Imetokea mara tatu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by majogajo, Oct 17, 2011.

  1. m

    majogajo JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ndg naombeni mnisaidie nimshauri rafiki yangu.
    kabla au hata kipindi akiwa na msichana bunduki(pen....c) inacmama sana kuonyesha ina hamu sana ya ku do..lakini wakati ukifika ili waanze ku do bunduki inagoma kucmama.........hana matatizo yoyote ya kucmamisha.
    afanyeje ili tatizo lisitokee tena?
     
  2. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133

    Pole....... nenda hospitali tafadhali
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Si useme ni wewe imekutokea mkuu
    Ungesema wewe watu wangutoa ushauri
    Ila huo ni wasi wasi inaelekea huyo jamaa hajadoo siku nyingi sasa ule wasi wasi unamfanya anashindwa kufanya kazi
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Acha chips mayai.
     
  5. facebook

    facebook Senior Member

    #5
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama zinamadhara basi wanaume wote wa dar hawafanyi kazi.
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mwambie asiwe na pupa ya ku do aende mdogo mdogo namwenzie ku do ya mwisho matayarisho muhimu.
     
  7. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    bubduki ikisimaa tu mwambie akuite uweke sisasa,afyatue!
     
  8. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Tafuta unga wa pembe ya kifaru, upakae kwenye mapumbu mpaka uume siku 28 hakikisha mwanamke wako siyo legelege unaweza kumzimisha. jomba bunduki yako ni ffeki inasimama mahali isipotakiwa inatakiwa isimamie ndani
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    ulijuaje?
    Mwambie aende hosptl
     
  10. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tumia mziwa fresh na asali, ila nahisi tatizo ni lako ila wewe unaficha sema tu usaidiwe
     
  11. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Wanaume wengi dar wanalo hili tatizo
     
  12. angomwile

    angomwile Member

    #12
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkuu hili tatizo inaonesha ni lako mwenyewe sema tu unazuga,anyway kama huwa anapiga pu***to mwambie aache!
     
  13. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wakati mwingine mnaokolewa na matokeo ya tendo hilo lakini hamtaki kukubali,sasa wewe imekataa mara tatu zote bado unaye tu unatafuta nini hapo?
     
  14. M

    Mwinga Member

    #14
    Oct 17, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nenda hospitali!.
     
  15. K

    KAPONGO JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,281
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Nadhani hiyo bunduki ni ya Kichina !
     
  16. innovg

    innovg Member

    #16
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    • labda anajilipua kabla ya mechi
    • labda wasiwasi, msongo wa mawazo
    • labda ni matatizo ya kiafya, nenda hospitali
     
  17. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ni kwa mwanamke mmoja au ni wote alioapply wakatiki? Ushauri, kama alikuwa na tatizo la kupiga pinyeto itakuwa ni athari ya kisaikolojia inayomsumbua. Kama hajawahi kufanya hivyo basi aache tabia ya kutojiamini na kuona labda atashindwa au akifanya ataonekana labda yupo chini ya kiwango. Mapenzi ni hatua, hata kama hujui utajua tu. Jikaze chali upige mshale aiseeeee wewe niaje bana.
     
  18. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duh!itakuwa kwa nje mwanamke mzuri bunduk inasimama lakin akivua tu,kitumbua kibaya mashine inagoma na jamaa anashindwa kujiamini
     
  19. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Tena wa umri mdogo tu.
     
  20. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #20
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Ndivyo ilivyo.
     
Loading...