Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Imetokea loliondo

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by nziriye, Mar 13, 2011.

  1. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Msione kimya wandugu ,nipo LOLIONDO tangu Jumatatu na nipo ktk foleni mtu wa 1690 na foleni inaenda polepole ,kwa nyuma zaidi nawaona mizengo pinda wa 1703,olesendeka 1780,rostam 1900 na wengne wengi ,kwa kule upande wa pili namwona mzee wa upako na mama rwakatare nao wanasubiria kikombe,ntaendelea kuwajuza yanayojiri huku ila msione kimya tatizo ni network.
     
  2. g

    gervase Member

    #2
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupo tunakusanya nauli tukufuate. Mganga hajigangi, nyimbo za mzee wa upako vipi? Mi hata ningesikia sauti ya babu kwenye radio najua ndo nimepona kabisa. Mungu awabariki wote mnaoamini.
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    acha uongo
     
  4. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    ivuga huu sio uongo hii ni jokes
     
  5. Bob_Dash

    Bob_Dash Member

    #5
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo hii nimepata taarifa kuwa yule Professor wa ujanja ujanja, Sheikh Yahya Hussein ameonekana leo Loliondo kwa Babu kwenda kupata dozi,
     
  6. s

    shosti JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mganga hajigangi au sio:lol:
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    we can sauy this is crap?
     
  8. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,066
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    :A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1::A S new:
     
  9. Mtumiabusara

    Mtumiabusara JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 18, 2009
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii sasa tutaelezeaje? mmh let's wait and see
     
  10. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    kale ka ugonjwa hakana mjanja
     
  11. M

    Mutu JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  12. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Jamani mwenye picha za mnajimu wetu mashuhuri akipata kikombe cha babu Loliondo atuwekee hapa jamvini tushuhudie.
     
  13. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hata yeye ana haki kutafuta tiba kwa babu - Mchungaji!
     
  14. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #14
    Mar 22, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Majini yake yamemtupa?
     
  15. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #15
    Mar 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hivi alipelekwa na jk India kutibiwa nini vile?
     
  16. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapa Waislamu hawana ujanja!! Wamelazimishwa kumtambua Yesu! Wanatibiwa kwa imani ya kikristo!! Halafu tusikie kesho wakiponda ukristo kuwa ni ukafir!!
     
  17. Chiwaso

    Chiwaso JF-Expert Member

    #17
    Mar 22, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,407
    Likes Received: 955
    Trophy Points: 280
    Tatizo lako wewe ni mdini, na babu alishalitambua hilo. Na kdio maana siku zote anasema kaoteshwa na MUNGU na sio YESU. Afer all kwa sasa yeye si mchumgaji tena japo mnalazimisha aitwe mchungaji kwa kumrudishia cheo. Kila sehemu mnataka kuleta ujanja ujanja
     
  18. bennynho

    bennynho Member

    #18
    Mar 22, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ushawahi kusikia kiongozi wa dini anavuliwa cheo chake hata kama amestaafu?
     
  19. Chiwaso

    Chiwaso JF-Expert Member

    #19
    Mar 22, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,407
    Likes Received: 955
    Trophy Points: 280
    Ndio, babu. Alikuwa Mchungaji na sasa ni Mchungaji mstafu. Japo mnataka kulazimisha aitwe mchungaji. Mungu anaakili kaka, ndo maana akampa kikombe wakati akiwa amestaafu, alijua angempa wakati ule mngempangia masharti kibao. sasa hivi mnajipendekeza kwa babu ili awasaidie kuutangaza ukristo wenu. Mwacheni babu hurua audumie watu
     
  20. Diehard

    Diehard JF-Expert Member

    #20
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sipendi na nasema sipendi watu wanapojaribu kujionyesha wao ni bora kuliko wengine.
    Kuna watu hapa wamejaribu kujinasibu na kuonyesha unasaba wao na babu kikabila na sasa mwingine kaja ni kidini.
    Ikumbukwe Yesu aliwaponya wenye dhambi na wasio na dhambi bali walo kuwa na imani
     
Loading...