Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

imetokea kuamkia leo hii:risk za mpesa

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by mama dunia, Sep 9, 2012.

  1. m

    mama dunia JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 421
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    jamani yaani ndugu yangu kuamkia leo hii kaporwa na watu/majambazi ambao inaonekana wamemfatilia kwa kipindi fulani, walikua na taxi ambayo ilikuwa imepak pembmneni ya kijibaRABARA then after kumpiga na kuchukua hela gari ikaoNDOka nduki sana, yeye ana kakijibanda ka mpesa, wamempiga hadi sasa ana maumivu bado, ilikua usiku, karibia na kwake wakati ndo katoka katika hiyo biznez, kuweni makini sana yaani WEZI wanArudisha sana maendeleo nyuma.
     
  2. M

    Mgoda simtwange Senior Member

    #2
    Sep 9, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mpe pole. Lakini pia kama mtu unakuwa na hela nyingi sana ni vema ukakodi taxi kuliko kutembea kwa mguu usiku halafu na hela nyingi
     
  3. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,522
    Likes Received: 3,844
    Trophy Points: 280
    hili ndo tatizo la wabongo,una milioni mfukoni kukodi taxi elfu 10 unaona hasara!!sasa kaokoa nini!!!
     
  4. Mzee wa ngano

    Mzee wa ngano Senior Member

    #4
    Sep 9, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 179
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Siku zote nawaambia ubahili siyo ishu. Mimi simpi pole huyo mkaka au mdada ila naomba ajifunze kutokana na hayo yaliyompata. Juzi mwanangu mmoja kapata kipigo kutoka kwa majambazi akiwa katokea disco usiku mkubwa na kuporwa pesa zote zilibakia na hii ni baada ya kukataa kulipa tsh. 5000 kwenye taxi.
     
  5. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    pole ila somo umelipata.
     
  6. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    rekebisha topic subjectt,sio risk za m-pesa,ni risk za huyo jamaa.....ni ubahili usio na sababu....angechukua hata toyo basi,tungejua angalau anajali,wenzake wajifunze.na wewe ukiwemo.
     
Loading...