Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Imetokea...ingekuwa wewe mdada ungefanyaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sweetdada, Apr 1, 2011.

  1. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Natanguliza salamu kwa wote wapendwa..

    kuna kisa kimetokea kimenifanya niamshwe usiku wa manane na kuniharibia usingizi.
    nahitaji maoni yenu wadada, ingetokea kwako ungefanyaje?

    kisa chenyewe kinaenda namna hii:

    Kaka kampigia simu mpenzi wake mida ya sa moja jana usiku, wameongea kisha akamuuliza uko wapi?binti akajibu, niko mwenge nimekuja salon..
    kaka:hee!kwani nyumbani hakuna salon?
    binti:zipo ila huku ndo nimepazoea,sa hivi ndo naondoka nikapande bus,kaka:aa we bwana kwani huoni shida lakini mi sikuelewi,
    binti:nipeleke basi home honey
    kaka: aa na hizi foleni mi siwezi ila ningekupeleka

    Basi mdada akapanda basi akafika home salama imefika saa tatu mkaka hata kumpigia kuuliza kama alifika salama..mdada akaamua kumpigia...kuanzia saa tatu simu iko engaged yani anaongea na simu mpaka saa nne na madakika ndo akapatikana..

    dada akakasirika na kuanza kufoka alikuwa anaongea na nani more than an hour kama si mwanamke, "hata hujali kama nimefika we kwenye simu tuuu blablablabla" kibao mdada zikamtoka kumshutumu mwenzake anaongea na mwanamke kwenye simu,

    mkaka akajitetea alikuwa amelala hata hakutumia simu yani hajui ni kwa nini simu ilikuwa engaged na kuendelea kuwa labda mitambo au blackberry inasumbu...lol

    sasa bi dada akanipigia simu usiku analalamika afanyeje mwanaume ana mwanamke mwingine wanaongea lisaa kwenye simu...

    kwa kuwa mi sio mzuri kwenye maushauri ya mapenzi, mana mie mwenyewe yashanishinda,nikamwambia asubiri nitamjibu ..

    sasa nalileta swali kwenu wadada wa MMU..ingekuwa wewe ungereact vipi??
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Kumbe ni wadada tu ndio wanatakiwa watoe mawazo? Najiweka pembeni.....
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Wivu wa kijinga huo yaani kakupotezea usingizi ksa hilo tu??pole sana
     
  4. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyo mdada ana miaka mingapi? wivu wa kitoto huo kwani ye hawezi pigiwa simu hata na shost wake akaongea muda mrefu? mwambie aache utoto
     
  5. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    kuna watu bwana yaani hata kwenda toilet lazima aombe ushauri....kupeleka hela banka lazimaaombe ushauri...amefika kitua cha basi na analiona daladala liko pale na liko tupu lakini bado ataomba ushauri..'''unaonaje nipande hii?!!! yaani huu huwa nashangaa sana humu ndani.....mleta mada yaani na wewe baada ya kuambiwa hivyo kwa akili ya haraka tu na wewe ukafikir yule bwana kuonage na simu kwa lisaa lizima basi hapo ni mwanamke mwingine?!!!!
     
  6. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    nimejaribu kumwelewesha lakini mwenzangu anasisitiza haiwezekani aongee na mwanaume mwenzake for that long
    nikaona nisiendelee kupoteza usingizi nikamwambia nitakujibu
    ndo kisa cha kuuliza may be kuna mwenye mtazamo kama wake
     
  7. B

    Buke Senior Member

    #7
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Usimruhusu tena akupotezee usingizi wako kwa sababu ya habari za simu. Hizi simu akiziendekeza atishia kupata ugonjwa wa moyo.
     
  8. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama ingekuwa kuongea na simu muda mrefu ni kosa nalo basi ningekua naachika kila iendayo leo
     
  9. H

    Haika JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mwambie ni kweli, ana mpenzi, hivyo aondoke, afungashe akatafute mwingine
     
  10. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahaha si ndio atazimia kabisa
     
  11. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    hahahhaha mbavu zangu..atakufa kabisa..
    tatizo la shosti wangu huyu anatamani hata angekuwa anambeba huyo BF mgongoni
    ni makelelee tuu all the time.mpaka mwanaume keshamwambia kuwa umezidi kutoniamini ila haachi
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wadada wengine bwana...mwambie bado mdogo sana kwa mapenzi...asubiri akue kue kidogo ila hata wivu wake uwe wa kiutu uzima!
     
  13. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    bdada ashazoea nja anapenda za heii beby....beb umefika?umekula.....umejamba??
    kwan kuanza yeye kumwambia chalii angu mi ndo nimetimba kwa home apa ...inakua kwere?au mpk uanzwe?

    na km kuongea na cm asi poa tu angemwuliza taratibu lakinj siyo kisa cha kununa mpk manyonya yanakunyonyoka mdomon...!!!1


    ahh mapenz utoto haya ......lakin kwa upande mwngne iz ni swaga za kiume za ..ULIKUA UNAONGEA NANAN DK 10 NZIMA?
    ....mapeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeenz mapeeeeeeeeeeeeeeeenz......naenda kwa supu mie njaa io!!!!!1
     
  14. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    kuna wakati mwingine mitandao ya simu inakuwa na shida
    Mweleze aacha wivu na kelele nyingi aonge naye waelewane
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Unatafuta msiba kwa jirani ya SD
     
  16. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,890
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Ngoja nitoe 2 ushauri japokua mi si bi dada.mwambie aache ushamba jana tigo ilikua inasumbua tokea around saa 1 hv mpk saa 6 tigo uilikua haingii vocha,haitoki wala cm haitoki Ukipiga unaambiwa "no. bisy" mwenyewe jana nusu uchumba upoteze network hiv hiv!! sema kw kuwa mi ni creator nikampgia kw airtel .....mwambie aulize wa2 walo2mia simu jana ucku watamwambia
     
  17. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    huyo bwana ake anatumia zantel..nayo pia ilikuwa na tatizo?
    swali langu la kwanza kumuuliza lilikuwa ni hilo kuwa anatumia mtandano gani?akasema zantel
    mie sijui kuhusu huo mtandao so nikashut
     
  18. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #18
    Apr 1, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,890
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Mabig ....mi mwenyewe mgeni!! labda 2waachie wadada km ulivyosema.
     
Loading...