Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Imeniuma sana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nyamayao, Jan 28, 2010.

  1. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ni frnd wangu wa kufa na kuzikana, ni yeye kila cku alikuwa ananicctiza kutoshika/jali cm ya mr akinisihi kama napenda nikae kwenye ndoa kwa amani nicjihucshe na mambo ya cm ya mr kama yeye anavyoiogopa cm ya mr wake, cjui juzi kitu kama kimemuingia wapo supermarket mr kasahau fone kwenye gari akasema ngoja niperuzi akakutana na msg ya kwanza kutoka kwa "my han' ndivyo ilivyoseviwa hivyo na msg ilkuwa inasema "my han naomba ukija upitie supermarket unichukulie vitu vya ndani vimeniishia".....mr karudi kwenye gari mke kamuuliza vizuri tu kuna mtu umem save my han, ni nani huyu mume wangu, mume hakujibu lolote kawasha gari mpaka home kufika kamkung'uta mke wake ipasavyo,, akawasha gari kaondoka bila maelezo yoyote na mpaka sasa hajulikani alipo, jana asubuhi frnd ndio ananical ananieleza yote haya, ana mimba ya miezi 4 akaniambia ameona kitu kama period hivi nikamwambia wahi hosp itakuwa ni mshtuko wa kipigo, namaliza kuongea nae housegal wake ananical ananimabia "dada" amezimia, kumbe alipigwa vibaya ameumia ndani kwa ndani sehemu za kichwa yupo KCMC amelazwa hajitambui na mimba imetoka, ndio nipo naelekea moshi kumuona.....hebu mniambei jamani tunakoelekea na hizi ndoa....nimebakia kulia tu nikiomba mungu nimkute salama....waume zutu hivi mnataka tuwafanyie lipi jema kwenu jamani, mliooa humu hebu niambieni kosa la huyu mdada kupata kipigo kikali hivi ni nini?
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ....WANAUME WASHAMBA WASHAMBA NDIVYO WALIVYO!....
    hana sababu ya kumpiga.
    atakua ni mkikuyu huyo au mkurya au mkerewe
     
  3. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    ni msukuma G...
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Aaaah hii mikasa ya siku hizi jamani inakosesha hata amani ..na haya mambo ya simu nyie acheni mungu amsaidie apone na aanze maisha yake vizuri kama wata Reconcile
    na mzee tushukuru .namshukuru sana Kaizer alinipa ushauri one day yes kuhusu hivi visimu thanks Binamu
     
  5. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pole Babra, na kwa rafikiyo pia, sasa sijui akitoka aliko anakuja kuomba msamaha?
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    MSUKUMA GANI HUYO HAJUI MAPENZI!...lol
     
  7. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo jamaa ndo hajatokea hata huko hosii?
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mmmmh no coment:D
     
  9. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    uinaonekana hajui kudo ndo kea G:rolleyes:
     
  10. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    huwezi amini ni m2 aliekuwa ananionya/nikanya kila cku kuhusu kujihusisha na fone ya mr, yeye hiyo juzi cjui ni shetani gani alimuingia akajiperuzia, nikikuambia mr katoweka mpaka sasa, kazini haupo cjui yupo kona gani, kwao wamezaliwa wawili tu na sis wake anaishi mwanza ndio imebidi tu nimwambie ninavyoambiwa hali ya mgonjwa huko ni mbaya so fanya juu chini uje, sasa hivi anauguzwa na mama babra na mie ndio nipo njiani kuelekea huko.....
     
  11. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Not all men are Dogs,but alot are bull dogs,real boring,sijui nikae hivi hivi tu?
     
  12. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #12
    Jan 28, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    hajulikani alipo mpaka sasa, nadhani amehic ameuwa.
     
  13. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #13
    Jan 28, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    nasemaga ningejua haya mie, nicngeingiaga kabisa, lakini nakushauri uingie upambane na wewe, sio zote zina makashikashi, kuna raha/kero zake humo.
     
  14. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #14
    Jan 28, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    maisha ndivyo yalivyo
     
  15. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #15
    Jan 28, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Babra pole sana kwa huyo rafiki yako. Jamani yaani vituko hivi mie vimenichosha. Ukiingia kwenye forum ya Harusi Yangu utasema mimi siolewi kabisa yaani ndoa siku hizi ni kitu cha ajabu kabisa. Kule kuna mke mwenye mimba ya miezi saba na nusu kamkuta mumewe kwa hawara yake (baada ya kumfuatilia) akiwa uchi kama alivyozaliwa ni vile tu alipozaliwa hakuzaliwa na yale manywele meusi huko chini- mdada kwa hasira akaishia kumwambia mumewe asirudi nyumbani na jinyamaume lile halikurudi likalala kule kule kwa hawara.

    Sasa huyu naye jamani ah!! Si kazi bure wazee wetu walionaga mbali walipokuwa wanawaozesha mama zetu kwa watu wanaowafahamu vizuri hadi koo zao na walihakikisha ni wa koo za karibu. Nadhani hii ilisaidia sana kupunguza mistreatments za hapa na pale.

    najaribu kuwaza kama isingekuwa ni taboo nineshauri watu wawe wanaolewa na ndugu zao kama mabinamu, watoto wa baba/mama mkubwa e.t.c hizi extremes za maovu zingepungua huwenda
     
  16. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #16
    Jan 28, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mmmh my dia mifano mingi tunapata daily,u boyfriend tu kazi sasa huko ndani si mshike mshike?
     
  17. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #17
    Jan 28, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    [​IMG]Pearl

    hapa haponi mtu!......
     
  18. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #18
    Jan 28, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    jana ckupata ucngizi, nimeamka ucku nimemkodolea msukuma wangu jicho namuona ni wale wale tu....
     
  19. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #19
    Jan 28, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    y?kwann G?
     
  20. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #20
    Jan 28, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ......:D:D:D
    ninavyojua mimi,wanaume wanaoongoza kwa kuwapenda na kuwajali wanawake ni wasukuma!....huyo muhishimiwa si msukuma!kama ni msukuma si orijino...!ni msukuma CHIPOLOPOLO!:D
     
Loading...