Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Imenikuta live

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Complicator EM, Jan 5, 2012.

  1. Complicator EM

    Complicator EM Senior Member

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nikiwa kwenye gari nasafiri nimepanda hiace.
    Mimi: konda samahani nataka kujisaidia.
    Konda: Jisaidie tu kwani nani kakuzuia mkuu, au unataka nikusaidie mimi?
    Mimi: Konda namaanisha nataka kuchimba dawa.
    Konda: Unaumwa nini mkuu na umejaribu dawa zote za hospitali zimeshindwa?
    Abiria wote: Aaaaagh, konda simameni tuchimbe dawa bwana.
    Dereva: Haya andaeni majembe yenu basi karibu tunafika penye dawa za kienyeji.
     
  2. J

    Jalem JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yaani nimecheka sana, yaani sikutegemea kucheka asubuhi hii, pole sana kwa majibu ya wahudumu hao, ndo mzunguko wa maisha.
     
  3. J

    Jalem JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yaani nimecheka sana, yaani sikutegemea kucheka asubuhii hii, pole sana kwa majibu ya wahudumu hao, ndo mzunguko wa maisha.
     
  4. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    asante kwa hilo
     
  5. Complicator EM

    Complicator EM Senior Member

    #5
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yaani hawa jamaa kauli na majibu yao ni hovyo kabisaaa.
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Dadadala hiyo ilikuwa inatoka D'Salaam Msoga nini?
     
  7. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hapo kwenye red! Kajifunze kiswahili kwanza halafu urudi kupost tena uzi wako!
     
  8. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    bluuu.... hapo uyo konda nouma mmh majibu balaa.
     
  9. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huyo Konda atakuwa mdogo wake Magufuli huyo manake wa majibu hayo!
     
  10. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Ni joke ndio, lakini mimi haijanifurahisha zaidi ya kunisikitisha kwani mhusika anadai ni kitendo kilichotokea. Sikitiko langu linakuja kwenye mazingira kama tungekuwa na utaratibu wa kuweka huduma hizi ktk barabara zetu hiyo ya kuchimba dawa mstuni na kuharibu/ kuchafua mazingira yasingekuwepo.
     
  11. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Bora kama hukujinyea
     
  12. Billabong

    Billabong Senior Member

    #12
    Jan 6, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu kama hao wanaitwa macomplicator!
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Cjacheka hata.
     
  14. Complicator EM

    Complicator EM Senior Member

    #14
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jinyonge
     
  15. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ​mnnnnnnnnhhh..........................aiseeeehhhh
     
  16. Captain Phillip

    Captain Phillip JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 899
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ndo tatizo la pombe za mchana
     
  17. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #17
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nimecheka sana,hasa hizo comments za wachangiaji.
     
Loading...