Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Imenikuta katika kutafuta kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mabagala, Jul 25, 2011.

  1. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ni juzi tu nimepigiwa simu na jamaa mmoja ambaye tulivyozidi kuongea na kumsikiliza vizuri sikutaka hata kukumbuka jina lake. Habari ilianza hivi; kanipigia simu akasema ameona namba yangu ya simu sehemu kuwa natafuta kazi, akasema wao wana NGO ya watu wa canada wanadeal na nyumba za watoto yatima, hivyo wanahitaji mtu mwenye ujuzi na elimu kama yangu. Mwisho kabisa anasema atanipa fomu mbili ambazo nitatakiwa kulipa 50,000 ili nipewe hiyo ajira!. Sielewi huu utaratibu na ndio maana sijarudi kwake tena wala sijamtafuta kama nilivyomuahidi kumtafuta baadae. Naomba niwaulize wakongwe katika haya mambo je hizi zimo au ndio kuibiana? maana bora hata angekuwa recruitment agent labda angesema ni utaratibu wao. Anyway kiufupi sijamfatilia tena.

    Naombeni mawazo yenu tafadhali
     
  2. Wakumwitu

    Wakumwitu JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Bora umeshituka, ungetoa hela ilikula kwako.
     
  3. Planner

    Planner JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Hizo zimo katika aina mpya za utapeli..kwa vile suala la ajira limeonekana ni burning issue kuna watu wameanzisha mitandao ya kitapeli,mi nna ndugu yangu alipelekwa hadi kwenye ofisi ila akastuka.tuwe makini na pia tupeane habari...Information is power!
     
  4. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Alipotaja mambo ya hela tu nikamwambia usijali nitakutafuta kesho nikukabidhi mzigo wako. Nilishtuka pia aliposema ni project ya miaka mitano ila wataniweka probation kwa miaka miwili! hapo ndio niliona hamna kitu
     
  5. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ilibakia kidogo ulizwe...next time uwe makini!
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,766
    Likes Received: 4,521
    Trophy Points: 280
    Mpwa, achana nao hao ni matapeli sijapata ona, walishanipigiaga mara kibao kiasi kwamba wakishasikia sauti yangu wanalata simu,, eti wao ndio wanakazi halafu ana kwambia naomba nipigie!! Ukimpigia ndio anaanza kujieleza ooh mara nitumie vocha nimpigie huyo mtu....sijawahi kuwapa hata senti tano yangu, washenzi wakubwa hawa, mara ya mwisho mmoja nikamwambia ngoja nikituafute nikupatie hio pesa ila tuonane maeneo fulani nikiwa na nia ya kumkamata sijui hata kashtukia nnji, hajawahi kunitafuta tena....ok, take care Mpwa, na asante kwa share infor
     
  7. Elisante Yona

    Elisante Yona Senior Member

    #7
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 129
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kuwa makini sana na matapeli,kwa uzoefu wangu huyo ni msanii,angekuita kwenye usaili,hakuna mashirika ya kimataifa yanayofanya madudu kama hayo ya huyo bwana.
     
  8. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hata mimi huyu jamaa alianza na design za kubeep sana, infact ni mimi nilimpigia sio yeye aliyepiga. Akaomba vocha eti aongee na mkurugenzi wake ili nipange nae appointment tufanye interview. Akadai ngoja ampe huyo administrator wake ili niongee nae. Huyo ndio alifanya machale yanicheze, kwamba natakiwa kujaza fomu mbili ambazo nitalipia 50,000, pia itabidi wanicheki afya ili kama nina ukimwi basi wasiniajiri!. Bahati mbaya hawajapata kitu kwangu, na wala sijawasikia tena. Tuwe makini, kama angekuwa mtu katoka shule ana hamu ya kazi basi angetusumbia kuipata hiyo 50,000 ili akampe jamaa apate ajira. Pole na wewe mpwa kwa kuptezewa muda.
     
  9. MachoMakavu

    MachoMakavu JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    alipoona jina akajua umeshuka juzi kutoka shinyanga!!
     
  10. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ati!!! alipoona Mabagala akaona sijawahi ona maghorofa sio! lol. Nasubiri apige tena lakini naona kimya. Watu kama hawa wanatakiwa wakomeshwe. Huwezi jua watu wangapi yanawakuta
     
  11. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2011
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Naomba namba yake kuna kikosi malum cha kuwanasa hao wala isikupe shida,wanapunguzwa taratibu.
     
  12. KasomaJr

    KasomaJr JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kiongozi hebu nipe uhakika wa kitu ulicho comment, ni kweli kuna uwezekano wa kuwakamatisha hawa wahuni, ili tuokoe vijana, na hata watu wengine wanaoweza kutapeliwa kwa njia nyingine yoyote?
    Mimi walikuja kwa style tofauti kidogo, nilikuwa nauza kiwanja changu maeneo flani, na nilikuwa nimetangaza kwa njia ya magazine, wakanipigia, jamaa akaomba vocha nikampatia eti awasiliane na mkuu wake, then tukapanga appointment pale Move n Pick, tukakutana wakanipa zaeti yupo na suveyor wao wanataka ku lease for 5 years na wanalipa $600 kwa mwezi, so kwa kuwa wananipa deal itabidi wao niwape $100 kila mwezi na option ni mimi kuamua nachukua pesa ya miaka yote 5 au kwa installments kadri navyotaka. Eneo walitaka kuweka mitambo ya mawasiliano/Booster. Man nilikwenda na mkulima the so called Surveyor akachuka sample ya udogo, tuakarudi...eti funny enough joini hiyo hiyo naambia results zinaonyesha eneo lipo ok na deal itakuwa fresh.....hapo ndipo nipoanza kuona uzushi, na nikapewa eti taratibu za tender lazima nitoe applicaation fee ya $50 plus other charges zisizoeleweka total ikafika $375 akawa anadai nimpatie hiyo amount kesho yake asubuhi pamoja na docs zangu...from there nilianza ku link dots...nika conclude ni upuuzi mtupu sikutaka kuhangaika nao tena. So these people are out there we need to fight them as we can.



     
  13. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jaman mbona hawa watu wamekuwa wengi? Looh!!
     
  14. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mmoja alisema anaitwa Amos, mwengine kama sikosei alisema anaitwa Emanuel, hebu cheki nao kwenye namba 0717500036 na 0714841243
     
  15. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kuwa makini bro!!
     
  16. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    mimi nilishawai kutana na mtu kama huyo-kwanza nilikuwa sijaapply kwenye ofisi zao,alikuwa anadai yupo barrick,kanda ya ziwa huko,yeye alifikia hatua akanipa namba ya mpesa,sikutuma then akanitsha kuwa deadline inakaribia nimtumie haraka,akanitumia acount number ya nmb,pia sikutuma,
    nikaona anaendelea kulalamiak kuwa nachezea bahati-nikamwambia nitachezeaje bahata ambayo hata sijaaply?baada ya muda sijamsikia tena
     
  17. s

    sirmudy JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 359
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mm nawataka waje kwa hamu kwangu....then waone cha mtema kuni....ni moja kwa moja nawaandalia chezo la maana......, Pole mkuu
     
  18. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,071
    Trophy Points: 280
    Wako wengi sana siku hizi wengine wanakujifanya transport officers kwa wenye daladala kazi kwao!!!
     
  19. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #19
    Sep 4, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hawa watu ni wabaya sana, wametumia vibaya sana jina langu kutapeli watu ajira nimepiga hizo namba mbili kesho mapema akifika ofisini na security juu...hawa wanaipa ajira a bad name!
     
  20. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #20
    Sep 4, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,177
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Ngoja siku wapige kwangu ntawaambia ela ninazo mje kuchukua then nawasurrender police
     
Loading...