Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Imenikumbusha mbali picha hii wakati nina umri wa miaka 10

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Jun 13, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,555
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    <table style="padding-right: 10px;" align="left" border="0" cellpadding="0" cellspacing="0" width="272"><tbody><tr><td>[​IMG]</td></tr><tr><td>
    Getty Images​
    1974 October - "The Match of the Century " between the former world heavyweight boxing champion Muhammad Ali (R) and titleholder George Foreman (L). Ali won and got back his title October 30, 1974 in Kinshasa, Congo.
    <hr noshade="true" size="1" color="#c0c0c0"></td></tr></tbody></table>Congo hosted the historic boxing fight known as the “Rumble in the Jungle” between world heavyweight champion George Foreman and former world champion Muhammad Ali.
     
  2. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2010
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    u a my age
     
  3. Hassani

    Hassani JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 253
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    I was -9
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Hahahaha 3 month old then!!!! hahahahahahahah
     
  5. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #5
    Jun 13, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Asante sana kwa kutukumbusha kule; enzi hizo nchi yetu ilikuwa ingali ya kijani sana tukiwa tunapata zile santuri za polydor, sabasaba, Philips na ACS kila mwisho wa mwezi. Nyumba za wafanya kazi wa serikali karibu zote zilikuwa hazikosi record player au changer. STC ilikuwa na kila kitu kinachopatikana kutokana na mshahara wa kawaida wa mfanyakzi bila kutoa au kupokea hongo.

    Foreman alionyesha kuwa na nguvu sana kwenye raundi za kwanza lakini ilikuwa ni nguvu ya soda tu; kufika raundi ya nane akalamba sakafu.

    <object style="height: 344px; width: 425px;">


    <embed src="http://www.youtube.com/v/Gok2z-mWaeM" type="application/x-shockwave-flash" allowfullscreen="true" allowscriptaccess="always" width="425" height="344"></object>​
     
  6. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Mwaka wa mechi ya Simba na Yanga huko MWANZA.

    Nilikuwa dogo sana naishi na Shangazi huko Kinondoni na kulala kwa sister kama mita 30 hivi. Kulikuwa na watu wengi hadi nikashindwa kwenda na kulala kwa shangazi.
    Yanga walishangilia "Yanga, yanga..........."
    Simba nao wanapita wanaimba "Nani kauwa, Manyota Ndimbwa MS**GE."
    Sijui aliwafanya nini Mashabiki wa Simba.

    Hivi zile khanga maarufu za Simba Bingwa, zilikuwa za mwaka angani vile?

    Mie na Music hatuachani. Ngoja tuwaangalie Tabu Ley na Franco walivyotesa kwenye jukwaa lao.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    so you are 46
     
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,555
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Yes that is True my age is 46
     
  9. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    i was your age plus 4 years
     
  10. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    vipi mliokuwepo mliiona live kupitia runinga???ha ha ha
     
  11. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nimependa hiyo minywele ukipata jebu linadunda
     
  12. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    dah wewe mjukuu wangu kabisa
     
Loading...