Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

.....imempenda ...hata mama yangu mzazi naye!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mariantonia, Jan 6, 2012.

  1. m

    mariantonia Senior Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    @arusha, mama mchagga, baba mngoni

    .......my boyfriend ana wiki mbili tokea arudi kubeba boksi ubelgiji

    Kuna mmama (NOT MARRIED ila ana watoto wawili) ANA MIMBA ya 6 miezi amekuwa akimganda my BF, huyu mama tunaabudu naye

    Nimejaribu kumweleza my bf kuwa siridhiki na hii hali akanijibu MIMBA YA HUYO MAMA IMEMPENDA
    Mchungaji wa kanisani kwetu NAOGOPA KUMWELEZA

    Note:mpaka usiku saa mbili mama mjamzito anampigia my BF aende kwake ili aweze kula jioni,

    Kimbembe:Nimewaeleza wamama kuwa nataka kureact aggresivelly towards huu unafiki wa MIMBA IMEPENDA wananiambia eti pia mimba yangu itajampenda mtu mwingine kwa hiyo NIOMBE IWE MWANAUME wa mkee asiye na wivu kama mimi.

    MSAADA WAMAMA WA JF:naombeni ukweli kama mimba zinapenda kihivi!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  2. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,567
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Anafahamu mahusiano yenu?
     
  3. m

    mariantonia Senior Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kabisaaa ila analeta kisingizio cha MIMBA IMEMPENDA
     
  4. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    lol.........hii kali jaman.
    hayo mambo ya mimba kupenda ki2 yapo.
    lkn na kuitana kupata mlo wa usiku hapo cjui.
    ila wait akijifungua utaona m2 mamie.
     
  5. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mhh..! Ile ID nyingine iko lupango nini?
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahahaha pole MariAntoni.

    Ngoja umbanie huyo mama alafu yako ije kumpenda mumewe.
     
  7. m

    mariantonia Senior Member

    #7
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Suppose mkeo analeta ujinga/unafki huu wa MIMBA IMEMPENDA shambaboy wenu utajiskiaje?????????
     
  8. m

    mariantonia Senior Member

    #8
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    na log in kama Marytina ila nashangaa inasomea tofauti Mod kanifungia
     
  9. m

    mariantonia Senior Member

    #9
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    missing u alot

    siamini kama kuna kitu kama MIMBA KUMPENDA
    Mama yangu kanielekeza hili ila NAONA NI WATU KUJIENDEKEZA
     
  10. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Kuwa muangalifu huyo madam ana lake jambo sio bure,kwani huyo mama hana mume...au baba wa hiyo mimba kapotelea wapi...kama vipi m-confront tu usiwasikilize wamama coz wewe ndo unechukizwa sio hao wamama..!!!
     
  11. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #11
    Jan 6, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Ufuska katika sura nyingine!
     
  12. m

    mariantonia Senior Member

    #12
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unajua wengi wana watoto ila hawana waume a.k.a mwanaume wa only kuzaa
    nipo kwenye wakati mgumu sana kuvumila huu UPUUZI.
    Sjawai beba mimba ila sikubaliani na mambo ya mimba IMEMPENDA
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Take care mwenzako usijekuta anaenda kujazia vimasikio!!
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Jan 6, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mi pia mpenzi.

    Yeah hata mi nadhani wanakua wamepata kisingizio cha kufanya mambo hua wanatamani kufanya ila hawawezi katika hali ya kawaida, kwahiyo mimba inabebeshwa kila aina ya tamaa kwa kisingizio cha "mimba ndio imependa".
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mambo mengine ni vijiimani vya ajabu ajabu
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Piga marufuku huyo mama
    hadi saa hi unachekacheka tu
    Banana na bf wako, usikubali aende

    Wajawazito na hormone zao hakawii kumlilia ananii sijui nini
    Akili kumkichwa hapo

    Martina una visa wewe!!
    Hukujisikia vibaya kuhusu ile ishu ya dada?
     
  17. m

    mariantonia Senior Member

    #17
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nielekeza necessary steps za kuchukua tafadhali
     
  18. m

    mariantonia Senior Member

    #18
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa sura hii mimba haitakupenda kabisa
     
  19. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #19
    Jan 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kuwa na subira kwa hii miezi mi3 ilobaki uone baada ya hapo itakuwa je. Alafu msihi sana mumeo kwani unaweza kukuta anavyoenda huko kwa huyo mama hana nia ya ku do nae lakini kutokana na mitego ya hapa na pale anajikuta ameharibu, ilopo atoe kampani kwa uangalifu mkubwa na ikiwezekana awe anamkwepa
     
  20. m

    mariantonia Senior Member

    #20
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    shosti!!!!!!
    hapa nilipo nimechoka, nahisi kuibiwa halafu watu wanabariki huu wizi yaan hata mama yangu anabariki mimi kuibiwa
     
Loading...