Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Imeletwa Posa!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Nov 21, 2011.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Huyu Binti kaniomba msaada, Naomba wana JF mumsaidie:

    Huyu jamaa anaishi Oman ana mke na watoto wawili. anataka kunioa niwe mkewe wa pili (Mitala) na nikaishi naye huko.
    Baba kaniambia niamue mwenyewe, na hivyo nimeikataa hiyo posa, lakini huyu kaka yangu mkubwa kanishupalia niolewe, kisa kaahidiwa kutafutiwa kazi Uarabuni.
    mimi nimekataa kabisaa, na sasa hapa nyumbani kuna vuta nikuvute kuna wanaosema niolewe kuna wanaopinga, kwani mie nataka mwakani niendelee na masomo.

    Eti Mzee Mtambuzi nisaidie nifanyeje?
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hakuna kitakacho kusaidia zaidi ya shule,kuolewa hakwishi ukiwa na elimu wanaume utanunua unaemtaka,huyo kakako mwambie asikufupishie maisha, huyo bwana mkewe keshamzalia watoto wawili sasa anakutaka wewe ukamzalie Kima au Tembo? wasikushughulishe na Oman wala Dubai soma mwanakwetu...
     
  3. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,018
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Kama wewe mwenyewe umekataa basi ki msingi safari ya Oman hapo haipo!Kama umekataa kwa dhati kwa sababu ambazo wewe unaona ni za msingi kwa mustakabali wa maisha yako utabaki kuwa sahihi daima.Simamia katika msimamo wako maana hayo ni maisha yako.Huyo kaka yako kisebengo mwambie aende yeye Oman.Ila usome kweli!
     
  4. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Ahsante mkuu, nataka kkusanya maoni ili nijue nitamshauri nini huyu Binti.....................
     
  5. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mwambie huyo kaka yako aolewe yeye
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hauwezi kuolewa kisa kaka apate kazi,au shangazi anataka au sijui nani!Kiukweli hao hawakupendi,wanakuona kama bidhaa tu,shukuru umepata picha ya ndugu zako!Ukiamua uolewe hautakua na furaha!Fanya maamuzi ya faida kwako na wanaokuzunguka hata kama kuna baadhi watachukia!
     
  7. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #7
    Nov 21, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nimekumbuka nilichoambiwa na babu yangu; Emotional Bribe or rape!yaani huyo mchumba feki wako anabaka hisia zako kwa kucheza na watu wako wa karibu.anawahonga kwa kujifanya yeye ni mwema na ana nia nzuri na maisha YENU wewe na familia yako na kwa kufanya hivi anaziteka hisia za ndugu zako ambao anategemea kuwatumia pasipo wao kujua kukushawishi umkubali.

    Nakwambia mdogo wangu when it comes to maisha ya ndoa hakuna kitu kiitwacho faida yetu (wewe na familia ya wazee wako) bali kuna kwa faida YANGU mimi kama muolewa/muoaji. Za mbayuwayu changanya na....
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Olewa ili kaka yako apate kazi. Watu wapo tayari kuua ndg zao ili wapate hela wewe kuolewa tu unakataa!

    We nenda acha ujinga, Elimu yenyewe haitabiriki.
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    hivi bado watu wanauziwa mbuzi kwa gunia eh? huu mwaka gani tena,nshasahau!kha!:rant::hatari::rant:
     
  10. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #10
    Nov 21, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ah we Mzee kesho na keshokutwa akirudi hapa na kilio cha kunyanyaswa na mume utamsema kwa nini alidanganyika na Dubai!!
     
  11. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #11
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mitala yataka moyo!!!

    Mimi namshauri aendelee kukataa kwa nguvu zote, mwambie aendelee na masomo na ajitahidi Mungu atampa mume mwema!
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,442
    Trophy Points: 280
    vitu vidogodogo kama hivi, kulipa ada ya watoto, kusimamia mashamba na miradi mbalimbali anafanya mke wangu. Mi niko busy na kusuluhiisha migogoro ya mashariki ya kati, na pia kuokoa uchumi wa ulaya unaodorora kwa kasi.
     
  13. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #13
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    ah! Kumbe bado ni dent? Nalog off
     
  14. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #14
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    hapo namshauri aende kwa machale. Ina maana hajipeleki mzima mzima. Lengo ni bro wake apate kazi.
     
  15. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #15
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    uwe unaanza na tahadhari kaka,mwanzoni nilidhani wewe ndio wataka kuolewa,roho ikanilipuka!ngoja nikanywe maji baridi niishushe kwanza
     
  16. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #16
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hehehe akacameroon?
     
  17. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #17
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hahaha ukajua bunge lishampitisha Cameron. Na sheria ishaanza kutumika. Nalog off
     
  18. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #18
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mtetezi mkubwa wa wanawake siku izi ni elimu ivo asiache mtetezi wake(elimu) na kukimbilia kuolewa ambako hata akipata shida hawezi kujiengua kisa hana pakujishikiza (nguzo hana ambayo ni elimu aliyoikimbia mwanzo)
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Hivi hiyo ina tofauti na prostitution?
     
  20. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #20
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Niliamua niiweke kama mletaji alivyoituma. ukweli ni kwamba nilikuwa nimeandaa ushauri wa kumpa, lakini nimeona ni vyema nichanganye na za wana JF, nikiamini kwamba nitapata mseto mzuri wa ushauri, ili kumuepusha binti huyu na kisirani hiki cha ndoa ya kulazimishwa..................
     
Loading...