Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Imekuwaje tena wale vijana (Machinga) Ubungo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tiger, Jun 19, 2012.

  1. T

    Tiger JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 1,716
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Nakumbuka kuna kipindi fulani pale ubungo kulikuwa kweupe ila kuanzia juzi kama sikosei wale jamaa wameanza kuonekana kwenye ile kona ya kwenda mwenge kama unatoka kimara.

    Hofu yangu, taratibu wale jamaa watarudi na huu upande wa 'Songas' kama hatua hazitachukuliwa.

    Ni mtazamo tu..
     
  2. m

    mmteule JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 730
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 80
    manispaa iwafukuzilie mbali kabisa, yan hat foleni imepungua hasa upande wa mandela rod kutokea tabata. kama ilikuwa nguvu ya soda wameumbuka
     
  3. T

    Tiger JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 1,716
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    I see tena kuna jamaa kaniambia tayari wamerudi na upande wa songas.
     
  4. N

    Ndole JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wamerudi kwa nguvu zote. Kama unaovyojua rais dhaifu,Bunge dhaifu, halmashauri dhaifu...kwahiyo uamuzi wowote ule ni dhaifu tuuuu
     
Loading...