Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Imekula KWENU

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by kejof2, Jun 11, 2012.

  1. kejof2

    kejof2 JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 1,473
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Supasta alipopata mkwanja
    akaamua kuhamia Masaki na
    mke
    na mwanae. Siku moja
    mwanae
    alipokuwa anacheza na
    manati
    akavunja kioo cha nyumba ya
    jirani. Supastar na mkewe
    wakaamua kumfuata mwenye
    nyumba wakamuombe
    msamaha.
    Walipogonga mlango
    akafukua
    mbaba mmoja;
    MBABA: karibuni
    SUPASTA: Samahani sie
    tumehamia karibuni nyumba
    ya
    jirani, mwanetu kavunja kioo
    chako kwa bahati mbaya,
    tumekuja kuomba msamaha
    na
    kuona kama tunaweza
    kutengeneza
    MBABA: Karibuni kwenye kiti
    niwahadithie kitu. Kwanza
    mimi
    nawashukuru nyinyi. Mimi ni
    ZIMWI nilikuwa nimefungiwa
    kwa
    zaidi ya miaka 200 kwenye
    kichupa kilikuwa kwenye kile
    chumba ambacho dirisha
    limevunjwa, chupa nayo
    imevunjika nami nimekuwa
    huru,
    kwa hiyo kwa shukurani
    ombeni
    chochote mtakacho nitawapa
    SUPASTAA:Mi naomba niwe
    bilionea mpaka nife
    MBABA: Hilo jambo dogo
    sana
    kwangu, umepata na kesho
    utaamka tajiri
    MKE WA SUPASTA: Mi
    nataka niwe
    na nyumba kila nchi duniani
    na
    niwe na biashara Dubai na
    China
    na HongKong
    MBABA:Umepata kuanzia
    kesho
    hayo ni yako. Mimi
    nawashukuru
    kwa uhuru wangu lakini nina
    ombi dogo.
    SUPASTAA: Sema tu
    MBABA: Mi naomba nilale na
    mkeo
    leo tu, unajua kifungo
    nilichofungwa kilinizuia kila
    kitu.
    Asubuhi ikifika hamtaniona
    tena,
    itakuwa siri yetu
    Supasta na mkewe
    wakajadili,
    wakaona utajiri waliopata ni
    mkubwa sana hilo jambo ni
    dogo
    wakakubali sharti. Mke
    akalala
    kwa Mbaba mpaka asubuhi.
    Wakati mke akijitayarisha
    kurudi
    kwake Mbaba akakohoa
    kidogo;
    MBABA: We una miaka
    mingapi na
    mumeo ana miaka mingapi??
    MKE: Mume wangu 32 na
    mimi 30
    MBABA: Sasa nyinyi wakubwa
    wazima mpaka leo mnaamini
    stori
    za MAZIMWI?
    :Cry:
     
  2. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Heeeh! kumbe sio zimwi bali ni binadamu wa kawaida tu!
     
  3. S

    Shiwawa Member

    #3
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahaha
     
  4. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    teheee...ndio kashagongwa!!
     
  5. Badu

    Badu JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh! Hahahaha!
     
  6. dudupori

    dudupori JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 60
    Duh! Kweli utajiri noma, yan unamwachia mkeo hiv hivi akaliwe... Teheee teheeee.....
     
  7. m

    mkupuo JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,222
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    DUU! nadhani njemba ilikomba mboga kikwelikweli.
     
  8. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #8
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,548
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    "Mtu kaliwa"
     
Loading...