Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Imekuaje Mh. Jenista Mhagama kutogombea unaibu Spika?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by amba.nkya, Nov 16, 2010.

  1. amba.nkya

    amba.nkya JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nimekuwa nafuatilia kwa ukaribu tangu mchakato wa uchaguzi wa Spika na Naibu Spika. Kama sikosei, Mh Jenista Mhagama alikuwa mgombea pekee (CCM) kwa nafasi ya unaibu wa spika hadi siku ya mwisho kurejesha fomu. Nashindwa kuelewa imekuaje Mh. Jenista Mhagama kutogombea unaibu Spika na badala yake Mh Job Ndugai? Na kwanini waliongeza muda wa kurejesha fomu kwa wagombea wengine wakati muda ulikwisha?

    WanaJF wenye uelewa wa suala hili, naomba ufafanuzi zaidi.:peep:
     
  2. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Hilo sishangai kwa ccm. Ni sawa na kutangaza zabuni harafu ukiona muda wa mwisho umeisha bila kuona mtu unayetaka awepo unajifanya kuongeza!! Hakuna taratibu mbovu kama za nchi hii zinazobarikiwa na watawala wetu. Kama muda uliisha why extending, hakuna haki hata kidogo. Mh Mhagama alikuwa nahaki ya kuendelea mbele ya mchakato wa mbele.
    Na Mh Ndugai, kote huko kwa nini anataka vyote, ni tamaa au nini wanaJF? Kama ulikuwa unataka uspika sasa tena unaibu, haoni hawatendei haki wenzake? Anyway, labda kuna kanuni inamruhusu kufanya hivyo.
     
  3. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani haya mambo hayatokei kwa bahati mbaya. Wazee walishaandaa mchoro na Jenista na Sita hawakuwemo kabisa. Walitaka Anna awe spika na ingekuwa ngumu tena kumweka mwanamke kuwa naibu spika. Simple logic
     
  4. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,393
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kachakachuliwa huyo mama!!
     
  5. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jenista Mhagama hawezi kupawa kwa sababu:
    • Mtakumbuka mwaka jana walikwaruzana sana na shemeji yake JK yaani Hawa Ghasia kwa sababu ya kuhoji waalimu kadhaa wa Peramiho kutoajiriwa muda mrefu, lakini vigezo wakiwa navyo, Hawa alikukuruka hadi kutoa vielelezo vya uongo kuwa waalimu wale hawakuwa na sifa, lakini kesho yake mtoto wa kingoni alikuja na file lenye vyeti orijino vya waalimu.Mkumbuke wakati huo PM-pINDA NAYE ALIPEWA VIELELZO FAKE vya Hawa Ghasia na kudai Jenista ni MZUSHI.Baada ya saga lile aibu ilimwendea PM na waziri wake huku Jenista akiibuka shujaa bungeni.Asingeweza kupata opportunity ni mhanga kwa mafisadi
     
  6. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2010
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,787
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    CCM Wamesema Gender balance spika mke, naibu spika mume!
    :A S angry:
     
  7. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2010
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jenista is perfect woman, but problem she was dating before with SUMAYE, who is against mutandao, are we together now member of JF
    Sikukuu njema wandugu, waziri mkuu wetu ni PINDAAA!!
     
Loading...