Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Imekaaje hii ya kumnadi mgombea na bastola waziwazi kiunoni?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kima mdogo, Sep 23, 2011.

  1. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika hali ya kushangaza na kustaajabisha huko IGUNGA Aden Rage amepanda jukwaani akiwa amechomoa shati lkn upande uliokua na bastola akalichomea shati na bastola hiyo kuonekana na kila aliyekuwa mkutanoni, najiuliza NI NINI MAANA YA KUFANYA HIVYO? . Souce: gazeti la mwamanchi
     
  2. m

    mhondo JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Labda anataka kujihami na Makomandoo 30 wa CDM aliowasema Wilson Mukama.
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wakuu kabla ya kuanzisha tread muwe mnapitia pitia basi na thread nyingine.
    Kuna thread zaidi ya nne zinazohusu hiyo bastola ya msomali.
     
  4. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,106
    Likes Received: 3,652
    Trophy Points: 280
    hii ni dalili kuwa watu wengi wamekishangaa kitendo hiki bila kushawishiwa.
     
  5. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mkuu huko ni kufilisika kisiasa tu hakuna kingine..

     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Rage ni MSOMALI,wani hamjui??????ndo athar za kubeba wagen na kuwapa majukumu MUHIMU
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Ni mbinu mojawapo za ushindi.
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    naomba tuwa judge watu kwa ujinga wao. Tusiwahusishe na kabila au nchi zao.
     
  9. M

    Makupa JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Je.wanachi nao walalahoi nao wakienda kwenye mikutano ya hadhara na mapanga na sime itakuwaje
     
  10. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    alidhani yupo somalia
     
  11. R

    Robert kivuyo Member

    #11
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ULIMBUKENI 2 HANA LOLOTE.mwambien huko hakuna bahari,meli hazipiti huko.,aaah,kaona ziwa,bac ateke vidau.
     
  12. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mmmh may be ni tatizo la kiufundi.
     
  13. Kipis

    Kipis JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2011
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa mngejuaje ya kuwa yeye ana bastola?
     
  14. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kweli!
     
  15. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2011
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Ni alshabaabu huyo
     
  16. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #16
    Sep 24, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa CCM ni wafuasi wa ash-Shabab au ndio wanataka kuwatisha wapiga kura?
     
  17. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #17
    Sep 24, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wataonekana wanavunja sharia.
     
  18. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #18
    Sep 24, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwamba?
     
Loading...