Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Imekaaje hii ya James Ole Millya kuteuliwa kuwa Mkuu wa wilaya?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by akelu kungisi, May 10, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. a

    akelu kungisi Senior Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeliona jina la kamanda huyu kuteuliwa kuwa mkuu wa wilaya katika vyombo vya habari vyote.
    Ninachofahamu ni kuwa mtu yeyote kabla hajawa mkuu wa wilaya huwa anaarifiwa mapema kwa minajiri ya kukubali au kukataa uteuzi huo. Taabu ninayoipata ni kuwa huyu jamaa ni juzijuzi tu kajiunga na CDM kwa mbwembwe nyingi sana, wengi wetu tulikuwa na mashaka kuwa ametumwa kwa kazi 'maalumu' lakini tulishambuliwa mno kwa muono huo.
    Leo hii huyu bwana kateuliwa na Chama alichokuwa anakikandia kuwa kimepotea.
    Wakuu, ni punguani tu ndiye anaweza kuamini kuwa huyu bwana hakutumwa CDM kufanya kazi maalumu!
    My take;
    CDM kwa mara nyingine tena kuweni makini na wavu wenu kwani chandarua yenu ina vitundu vinavyoruhusu nyuki kupita kwenda ndani kung'ata na hata kumuangamiza mtoto anayekua! Na hapa ni wengi waliopenya.
     
  2. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Huyu ni Millya mwingine
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Sio millya umjuaye mkuu.
     
  4. h

    holowane Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hayo ni majina yanafanana tuu si yule aliyejivua gamba na kuvaa gwanda. Waandishi wa habari walimuuliza PM jana juu ya jina hilo na hayo ndiyo yalikuwa majibu yake. Kama una uhakika kwamba PM kadanganya tena, leta ushahidi hapa.
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,997
    Likes Received: 5,123
    Trophy Points: 280
    Kikwete alivyo na roho ya kisasi unadhani angempa huo ukuu wa wilaya
     
  6. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,169
    Likes Received: 2,316
    Trophy Points: 280
    Kuna James Ole Millya wana undugu na huyo , alikuwa mkuu wa wilaya ya Monduli kama sijakosea ..siyo huyo aliekwenda CDM..
     
  7. a

    akelu kungisi Senior Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na nyendo za Shibuda je?
     
  8. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    ni JAMES K.O. MILLY sio huyo wa CDM ambaye wewe unamfahamu!!!!!!!!!!!!
     
  9. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nchi hii ya ajabu sana,badala ya kuangalia weledi na utendaji mzuri wa mtu,tunateua viongozi wa kupigia makofi wakuu wao na kushabikia chama badala ya kusimamia maendeleo,hivi vyeo vya wakuu wa wilaya na mikoa vifutwe tu havina tija hata kidogo,ni kuongeza tu matumizi ya fedha kiduchu za umma.
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Ningeshangaa sana.
     
  11. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wanafanana majina tu, alieteuliwa alikuwa mkuu wa wilaya ya Longido.
     
  12. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa kweli hata mimi nilishtuka kidogo, yani jamaa kavaa gwanda juzi tu then Leo Jk ampe ulaji kilaini hivyo? Haiwezekani sio Jk huyu WA Magamba.
     
  13. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    bado kidogo nizimie kwa heading, akhsanten sana
     
  14. g

    gbrother JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 406
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mbona wataka kubadiri thread juu ya thread?
     
  15. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    si utaje tu roho yake mbona wapindisha pindisha bana
     
  16. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #16
    May 10, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    umeingia chaka mkuu.
     
  17. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #17
    May 10, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,702
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    Huyu Millya wa CDM anafaa zaidi kuliko huyo aliyeteuliwa na JK.... Lakini kwa kuwa kigezo cha kuwa mkuu wa wilaya ni kuwa Kada wa Magamba ndio maana wanaingia hata wasio na sifa kuchukua fadhila za JK. Hapo kuna Expense ya ziada kununua V8 na mishahara ya watu 133 wasio na kazi inayopimika. Hawana hata work plan wala objectives ndio maana wengi hugeuka wafanyabiashara au wahujumu uchumi.
     
  18. O

    OLE MOLLEL LIKINJIYE New Member

    #18
    May 10, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    wewe james ole millya ni huyo huyo kwani awali alikuwa mkuu wa wilaya ya longido wakati huo akiwa mwenyekiti wa uv-ccm, kwa kweli mm ni kada wa cdm ila nawaomba wanacdm pamoja na viongozi wa cdm kuwa makini na huyo bwana kwani katumwa kuja kugombea arusha mjini kwa cdm then akipata wafuasi arudi kwa magamba so cdm be carefully kwa huyu bwana
     
  19. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #19
    May 10, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Umeuliza James Ole Millya umejibiwa siye yule wa CDM, sasa unaingiza Shibuda wa nini tena.
     
  20. wasaimon

    wasaimon R I P

    #20
    May 10, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Millya alieingia CDM hajawai kuwa mkuu wa wilaya. Hivyo huyo anaezungumziwa ni kweli anamajina yanayofanana na ndo alikuwa Mkuu wa wilaya ya Longido na anaendelea kubaki longido.



     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...