Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Imekaaje hii wadau!!?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbimbinho, Oct 9, 2009.

  1. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2009
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,465
    Likes Received: 778
    Trophy Points: 280
    Imetokea katika baadhi ya familia pale mama kujiuliza kama mwanae yupo kamili kimaswala pale anapoona mwanaye wa kiume hadi kufikia miaka 20 yupo yupo, hana mazoea na mabinti wala hata haonesha nia ya kusarandia vibinti, wala hajawahi hata na skendo ya mambo hayo, na wakati mwingine humwabia bintiye awe anawaleta marafiki zake nyumbani au hata kumpigia pande. Mfano rafiki yangu ashawahi ulizwa na anko wake kama yupo fiti maana hajawahi kuonekana na binti yeyote.

    Je!! hii ni sahihi??? au ni upotovu wa maadili!!
    Nawakilisha
     
Loading...