Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Imekaaje hii? Viongozi wa CUF watambulishwa msikitini!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkeshaji, May 21, 2012.

  1. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wanabodi,
    Jumamosi iliyopita nilikuwa pale Magomeni Mapipa kwa jamaa yangu ambaye ana duka la vifaa vya electronics.
    Mida ya mchana hivi baada ya sala ya adhuhuri nilisikia viongozi wa sekretarieti ya wanawake wa CUF wakitambulishwa, na aliyekuwa akiwatambulisha naye alikuwa mwanamama.

    Aliwataja mmoja mmoja: Mwenyekiti wa sekretarieti ya wanawake wa CUF taifa, katibu wa sekretarieti ya wanawake wa CUF taifa,........hadi wajumbe ambao wote kwa pamoja idadi yao haikupungua kumi. Bahati mbaya sikuweza kuyashika majina yao.

    Sasa nikajiuliza; Inakuwaje viongozi wa chama cha siasa wanatambulishwa kwenye nyumba ya ibada? Hadi sasa sijapata jibu!
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    rip cuf.....
     
  3. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kwani hata hao wanaoshabikia hujui wako katika mikoa yenye watu wa itikadi gani?na magamba nao wanajaribu kuendeleza mambo kama hayo!
     
  4. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,272
    Likes Received: 11,638
    Trophy Points: 280
    Hivi cuf ni nini?
     
  5. REBEL

    REBEL Senior Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    halafu CUF inajifanya inapinga udini.
     
  6. Synthesizer

    Synthesizer JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 3,176
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Inahitaji uwe na akili za mwendawazimu kutoweza kuona kwamba kuna uhusiano wa karibu kati ya ushabiki wa kisasa kwa CUF na dini ya kiislamu. Ni waislamu wachache walio liberal thinkers ambao hawatajiunga na CUF kwa sababu tu wao ni waislamu.
     
  7. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    CUF=udini
    Bila udini CUF haiwezekani.
     
  8. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Civic United Front.
     
  9. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Chama cha Uislam Fullstop
     
  10. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mkuu ebu tufahamishe vizuri pale Magomeni Mapipa kuna msikiti wa Kichangani, sijui ulisikiaje na msikitini sehemu ya wanawake, wanaume marufuku? Halafu huyo msikiti sehemu ya wanawake ipo juu ghorofa ya tatu.
     
  11. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    CHADEMA waazimeni hao jamaa PADRI au MCHUNGAJI mmoja, ili siku nyingine wakatambulishanwe kanisani kama nyie!
     
  12. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kawaida yao walianza zamani sana kufanya hivyo! We umewaona leo?
     
  13. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kuna siku nilikuwa kanisani kwa ibada hapa Arusha wakati Mkapa akiwa rais. Baada ya ibada, padri akatuambia kwamba siku hiyo "tumebahatika" kushiriki ibada na rais na akamwomba asimame atusalimie. Wengi hatukufahamu kwamba alikuwepo pale kanisani. Akatusalimia na akasema amefurahi kushiriki ibada pamoja nasi.
    Binafsi sikuona ubaya wowote. Na hata hao wa cuf, sioni ubaya maana hakukuwa na mwingiliano wa imani na siasa!
     
  14. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu mimi sikuwa msikitini, nilikuwa nje huku kwenye maduka. Huyo mama mtabulishaji alisikika kirahisi mno kwa sababu alikuwa akitumia kipaza sauti. Hata kwa mtu aliyepita barabarani angeweza kusikia utambulisho huo.
     
  15. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hoja kama hizi akina Rejao huwa hawazioni. Ila ingekuwa Chadema duh!!
     
  16. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,351
    Likes Received: 713
    Trophy Points: 280
    Sioni ubaya kwa viongozi wa kisiasa ambao ni waumini wa dini hiyo kutambulishwa uwepo wao, kibaya ni pale viongozi hao wa kisiasa kutumia fursa hizo kuelezea sera za vyama vyao!
     
  17. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #17
    May 21, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Kwa hiyo Lowasa akienda kanisani halafu mchungaji akimtambulisha kwa waumini wewe ukasikia nje kuna shida gani?.Acha kazi za akina shigongo
     
  18. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #18
    May 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hivi kuna kiongozi wa cuf ambae sio muislam
     
  19. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #19
    May 21, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    CHAMA CHA UDINI na FITNA
     
  20. pgasper

    pgasper JF-Expert Member

    #20
    May 21, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuna sharifu
     
Loading...