Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Imekaaje hii nayo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tabutupu, Oct 28, 2011.

  1. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,549
    Likes Received: 1,936
    Trophy Points: 280
    Umefukuzia kutaka kumwoa dada mtu, kakuchomlea. Baadaye uNagundua anamdogo wake ambaye alikuwa hata hajui ya dada ake, unamsomesha anakubali . Je kumchumbia mdogo mtu wakati dadamtu kakuchomolea haitaleta balaabalaa?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,242
    Trophy Points: 280
    jf is never boring....
     
  3. A

    Abu-Musab Senior Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    imetulia owa tu
     
  4. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwani Dada mtu uligonga?
     
  5. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,549
    Likes Received: 1,936
    Trophy Points: 280
    sijagusa chamtu, sipendi kuchafua nyumba nisiyo imiliki.
     
  6. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    imekaa vizuri,oa kwa sherehe kubwa mno kama vp nialike.
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ktk hili naona haitakuwa na ubaya kinachota is true love
     
  8. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mmhh!!
     
  9. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    we endelea, na harusi tangaza tukuchangie na huyo dada mtu awepo........
     
  10. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Oa Tena Mpe mapenzi mazito sana huyo mdogo mtu given hakula tunda la dada yake.
     
  11. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Jambo jema na la maana kwanza unatakiwa umuweke wazi dada mtu kuwa kwa sasa wewe ni shemeji yake na hukuwa na nia mbaya wakati unajaribu kumtongoza maana anaweza kuja sikia na kuleta balaa hata la kizushi kwa mdogo wake kuwa nae uliwahi kula,kama mwenzi wako ni muelewa basi nae yafaa umwambie ukweli wa kilichotokea ili kusiwe na mashaka pale dada mtu atakapoleta balaa zake.
    Hongera sana kwa kuweza kuwekeza pale pale moyo wako ulipokuwa unataka na kwa kuwa uwekezaji wa mwanzo haukuwa mzuri sasa wekeza hapo tena ongeza mtaji ila angalia usije jikuta unakula kote kote.
     
  12. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hapo hamna shida, pengine sababu zilizofanya dada mtu akatae hazina mshiko kwa mdogo mtu na wewe ulikataliwa na dada mtu sio ukoo wao. Hata hivyo kuwa makini maana dada mtu lazima ataleta sumu, lazima atataka kumshika masikio mdogo wake

    Ulimwambia mdogo mtu kuwa ulikula za uso kwa dada yake?
     
  13. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,079
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    Ina maana ulikuwa unafanya trial and error, huyo dada mtu hukumpenda in the first place. Dah! Wanaume kwa kurusha ndoano! Anyways yote heri, endelea na owa, ila make sure haumtendi huyo mdogo mtu, Coz watakushukia hadi utabroo mapigo!
     
  14. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,549
    Likes Received: 1,936
    Trophy Points: 280
    Sikuwa na jaribu, kwa jinsi nilivyo mpenda dada mtu , nimeamua nisitoke nje ya jamii yake. kuhusu kumtenda mdogomtu usiwe na hofu, Nina MBA (Bikra management and security)
     
  15. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,079
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hahahaaa, kweli JF is never boring
    Source-The Boss
     
  16. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hujamjibu bado
     
  17. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kama hujanjuja dada mtu haina shida.majeshi mbele.
     
  18. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kamwambie kwanza mdogo mtu ka ulishawahi kumtokea dada mtu!!
     
  19. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kaoe leo leo na si kesho
     
  20. v

    valid statement JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    oa tu mkuu. Ila usizini kabla ya ndoa.
     
Loading...