Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Imeifanya nicheke sanaaa

Discussion in 'JF Doctor' started by Kimbweka, Mar 21, 2011.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kuna mchaga mmoja kule maeneo ya ROMBO naye alijitangaza eti kaoteshwa na bikira maria watu waende wakapige kikombe ili wapone. Naona aliona babu anacheza wakati hela nje nje wakati yeye hazitaki(babu). Sasas leo nimesikia kwenye redio "MAGAZETI" kwamba kapigwa stop mara moja na serikari sijui ya kijiji (Imeniacha kidogo) Nikajichekea kimoyo moyo kuona wahuni wanataka kujipenyeza watapeli watu!! Huyo ameshachelewa kabisaa maana wagonjwa maelfu wesha tibiwa huko Samunge na bado wengine wapelekwa
     
  2. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    achaga noma na hawana aibu hawa jamaa
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Nimeambiwa na rafiki yangu wa huko kuwa wazee wa kichaga wenye hela zao wamempa kipondo jamaa kidogo wammuvuzishe out of the world. Kume alikuwa anachota maji ya bombani na kuwaambia imani yao itawaponya na ni sh 500/- ileile. Duh utani mwingine haufai kabisa
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ...Lakini nimesikia tayari 'babu huyo mya' ameshanywesha vikombe mamia.
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ndipo aliposhtukiwa kuwa ni tapeli kwa kuchezea wagonjwa!! Mbaya sana kumchezea mgonjwa unaweza kusababisha kifo chake
     
  6. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bado nacheka. mchana mwema. sijui waliishaenda wangapi?!
     
  7. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    wala sio mchaga ni mwananchi wa arusha huko alikuwa akiishi huko rombo
     
Loading...