Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

imefika muda nami nianze kuchangia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Burigi, Jan 11, 2011.

  1. B

    Burigi Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Habari wachangiaji wote wa jamii forums, nimeshawishika kuwa mchangiaji wa mada mbalimbali zinazoendelea humu ndani baada yaa kuwa msomaji tu wa mtandao huu kwa muda mrefu hivyo ninawataarifu kuwa nami nitaongeza nguvu katika uchangiaji wa hoja mbalimbali lengo ikiwa ni kuhabarisha jamii na kuleta mapinduzi mbalimbali ndani ya jamii
    nashukuru sana ni matumaini tutashirikiana
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    tutashirikiana ... hamna shida...isije ikawa wewe ni MS.., DSM, Topical, Charityboy, Kishongo.., Z NA geniusbrain.., hatutashirikiana n'go
     
  3. B

    Burigi Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Mimi ni mtu makini nakuja kutoa michango makini kwa ajili ya kujenga jamii makini usinihofu kabisa tupo pamoja mimi siyo shabiki wa jambo lolote ni mjenga hoja bila kuwa na upande wowote ule.
     
  4. L

    LAT JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    kumbe unawafahamu hao ni mashabiki.... very good.... Ra amekupa shillingi ngapi
     
Loading...