Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Imefahamika

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Fraddle b, Mar 23, 2012.

  1. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo katika kipindi cha SUPER MIX EAST AFRICA RADIO,alikuwepo seleman msindi AFANDE SELE amezungumza mambo mengi tena kwa uchungu kwa mfano amesema kuwa harakati za kupinga virus wa huu mziki alianzisha yeye pamoja na Sugu,baada ya hapo sugu alienda marekani yeye akabaki na harakati hzo,lakini baadae walikuja wengine ambao tunawajua kama mapacha,mkoloni,dan msimamo,soggy na wengine wengi,lakini baadae akashangaa wakaacha kumpa ushirkiano,mfano kwenye show za vinega aliwapigia simu mkoloni,na soggy kwa wakati tofaut wakawa wanampa moyo tu ,hadi kuna kipind soggy,akamwambia show yenyewe hata yy afande asipokuwepo haina shida,AFANDE akampigia sugu,sugu akamwambia yuko bize kama vp awaone soggy na mkoloni ambao walikua wanamzingua
    Ikumbukwe soggy na afande wana ugomvi muda mrefu baada ya soggy kusema afande hakustaili kuwa mfalme wa rhymes
    Pia anadai kila mtu pale kwenye kundi la vinega alikua anataka awe karibu na Sugu
    kwa hyo walivyozid kumzingua pia kutomuweka kwenye matangazo ya vinega cku moja akapigiwa cm na clouds wakamwambie aimbe nymbo 3 halafu anapewa milioni 1 akakubali kwa kuwa wenzie ndo walimtenga yeye,na mwisho akasema hata sugu analijua hilo,kwamba pale kwenye kundi kuna watu hawampend afande sele na akampa big up kuimba kwenye show ya clouds,kuwa ndio ilikua movement yenyewe kupata pesa nyingi
     
  2. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    haya bhana
     
  3. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndo hvyo mkuu
     
  4. i

    iMind JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 1,840
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Wahenga walisema, mtumikie kafiri upate mtaji wako.
     
  5. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    umri wote ule kwenye game anapewa milion nashndwa kupata picha kwa kina tht, dogo janja , bibi cheka, na wengne akina naenda kusema kwa mama.
     
  6. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anakwambia hajawai kupewa pesa kama ile asikudanganye m2 dogo janja,asley hawapewi hata kilo 2,so milioni 1 cyo mchezo
     
  7. kau

    kau Member

    #7
    Mar 25, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kweli nimeamini Ruge ni myonyaji.......
     
  8. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    yani ruge na unyonyaji wote alafu anataka ubunge wa kawe aje kutunyonya
     
  9. b5-click

    b5-click JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 1,277
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    scan.... Scan....(50%) scaning... Scan....(75%) scan.... Scaning c0mpleted 4 100% a virus with tha name ruge has been detected and killed... Anti-virus vinega pr0gram has been used in scaning..!
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Alikua na matatizo gari yake ilinock engine so akaona bora avute mpunga tu.
     
Loading...