Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Imefahamika, majina ya wamiliki DOWANS ni wafu.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Not_Yet_Uhuru, Jan 14, 2011.

  1. Not_Yet_Uhuru

    Not_Yet_Uhuru JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Majina ya wamiliki wa DOWANS yaliyotolewa na Msanii na kuwadi wa RA, Waziri Ngeleja ni majina ya wafu, na yameundwa baada ya ziara ya fisadi RA kurudi safari zake za Asia na Uarabuni, ambapo bila wasiwasi tunagundua kuwa ndiko majina ya wanaotajwa na msanii Ngeleja kama ndio wamiliki. Inauma sana kuona udanganyifu huu kwa umma.

    Naomba kuuliza, je haya yafuatayo hayawezekani kufanyika?
    * kuandamana ili Ngeleja ajiuzulu kwa kuudanganya umma na kushindwa kuongoza wizara hii muhimu kwa umma?
    * tuandamane kuomba interpol imkamate RA kwa kuvuruga utulivu wa nchi, kuongoza ufisadi na kuongoza utapeli na ufisadi wa kimataifa?
    * kuandamana kuomba serikali itangaze wahusika wa 'biashara ya unga' ambapo RA tuna uhakika anahusika na ndio mkondo wake.?

    Naomba kuwasilisha tujadili.
     
  2. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2011
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Weka basi ushahidi wa kuonyesha hao wamiliki ni wafu, ili tuanzie hapo kujadili
     
  3. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    authenticity of your publication..! please
     
  4. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,018
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Kufa kishujaa ni bora kuliko kuishi kwa aibu........

    Sasa watanzania tuendelee kuishi kwa taabuuu? bei ya mafuta taa, diesel,petrol zimepanda na hivyo nauli za daladala zitapanda,bei za vyakula zitapanda,sukari,mafuta ya kupikia n.k utaje...

    Je kama bidhaa zitapanda, kipato chako kimepanda, mshahara wako umeongezeka??

    Wanaokula mlo mmoja watapungua,na wanao kula milo 2 watakula mlo mmoja kwa siku.

    Maisha ni magumu sana.

    Wakati huo huo tunaibiwa kupitia mikataba feki, Dowans, EPA, MEREMETA na mengine utaje

    Ukombozi hauji bila mapambano, maandamano ndo chaguo la sasa. twende mbele..
     
  5. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hOJA NZURI ILA SASA HAINA USHAHIDI. NI KAMA HISIA, SASA KUJADEILI MSTAKABARI WA HISIA TU SI SAWA HAPA
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Publication? May be Not!
     
  7. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Weka data ndg yangu maana utaonekana mzushi.
    Kusema uongo kudanganya Watanzania
    nina hakika ni sababu tosha ya kutokuwa na imani na waziri husika;Bora akajiudhuru mapema kuepuka aibu kabla ya bunge kukaa(Imperchment).
     
  8. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mi sielewi kitu kimoja, let say hiyo chadema imeshindwa uchaguzi coz haitawezekana ndani ya hii miaka 5 kuongoza nchi, mtazamo wangu ni huu.
    instead ya kuendelea kulumbana kwa maslahi yao binafsi ya kushika nafasi za uongozi kwanini wao wasi organise hivi vitu? nikimaanisha wao kama ndio viongozi wetu ambao ni visible.
    first- waandae hayo maandano ya huyo ngelaja kujiuzulu.
    second- kuomba rostam aziz akamatwe.
    third-kushinikiza serikali isilipe hiyo kampuni ya matapeli.
    maana hapa tutaishia kutoa mada na kubwabwaja tu hamna chochote kinachofanyika kwasababu hatujuani na wala hiyo serikali haiwezi kufanya tunavyotaka.
    im sure wakiomba watu waandamane kwa hivyo vitu,hamna atakayebakia ndani,hata mtu wa ccm atatoka ndani kwenda kuandamana
     
  9. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hiyo heading mkuu...........ina mislead.

    proposal zako ziko ok.
     
  10. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tetesi is full of chances is a word void of sense; nothing can exist without a cause.

     
  11. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    You mean Guy Picard, and the lot are no more....... I find this hard to believe
     
  12. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #12
    Jan 16, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    leteni majina yao,tupeleleze ktk list ya vizazi na vifo,kwani in the developed world kujua umekufa ni rahisi sana
     
Loading...