Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Imedhihilika ccm ndio mabigwa wa udini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mutwale, Jun 2, 2012.

  1. Mutwale

    Mutwale Member

    #1
    Jun 2, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajanvi mtakumbuka wakati wa kampeni za mwaka 2010 na baada bwana wakati akikihutubia taifa alitangaza kuwepo kwa udini. Ijapokuwa hakuta ni akina nani wanaeneza udini, lakini wapambe wake alisema na kutamka wazi wazi kwamba CDM walikuwa na siasa za udini!

    Lililojitokeza Zanzibar, ambapo wanauamusho ambao ni wana CCM na ndugu Zao wamechoma nyumba za ibada/makanisa kwa sababu ambazo hazijulikani! Sasa imeonyesha wazi ni akina nani wabaguzi na ni akina nani wadini!

    Haya yaliyotokea Zanzubar ni sawa na ule usemao kuti la mazoea umwangusha mgema au Mchelea mwana kulia ulia mwenyewe!
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ubaguzi wa namna hii ni sawa na kula nyama ya mtu!
     
  3. B

    Bob G JF Bronze Member

    #3
    Jun 2, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wenyeakili toka zamani tulijua kua mtu asipotimiza ahadi na matarajio ya wapiga kura wake atatafuta sababu za kijinga kulinda na kuhalalisha uongozi wake, coz wangetimiza ahadi huna haja ya umbea utazungumzia ulichofanya.Aliesema ni chagua la Mungu ni ccm, Unakumbuka Igunga na Matamko ya viongozi wa Dini,
     
  4. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #4
    Jun 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
     
  5. k

    kicha Senior Member

    #5
    Jun 2, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    wana uamsho wametamka wazi wao ni wazenji na sio cuf au ccm mbona huupendi ukweli huu? juzi uliwahusisha na cuf, leo ccm ili upendezeshe uzi wako kwa kupata wachangiaji wengi bcs unajua ukitaja cdm humu, watu umewakuna na huchangia bila kufikiri, hata ivo muamsho pia walielezea sana kuh uo udini , kama huyataki yote ayo basi angalau pitia alichokiongea mh LISSU jana, mkuu usikurupuke za kuambiwa changanya na zako.
     
Loading...