Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Imebaki siku tatu kuamua moja uishi kwa shida na raha milele ;fanya uamuzi bado una muda

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, May 18, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Kukiwa kumebaki siku tatu kuingia jumamosi ambapo ndugu zetu wengi wanatarajia kuoa ama kuolewa ndugu wapendwa hizi siku tatu ni nyingi sana siku hizi zaweza kuwa furaha yako milele ama shida tupu milele......

    Yawezekana unaingia kwenye ndoa kwa sababu umri umeyeya unaingia sababu uliletewa na mamayako mzazi na amna budi kuoa unaingia sababu unatafta mtoto ndufu yangu haya yote yaweza geuka kilio siku mbili tu baada ya ndoa na baya zaidi mkiwa kwenye shuguli ya hnymoon.....sikwambia kwa kukuogopesha la hasha unao muda wa kubadili maisha yako usifikirie sana kuingia kanisan kufurahisha watu watakula na kwenda chooni sikuhiyohiyo na kama uamini ukiwa unaendelea na sheehe kaa karibu na choo uone wanapoweka folen kama wanakwenda loliondo kwa babu....watakufurahia sikuhiyo ila msala unabaki kuwa wako milele...nakwambia bado una muda amuaa moja kama auko radhi na aujajiandaa na ndo usisite kuomba iarishwe ujiandae upya ..bado kanisan kuna nafasi ya kuomba hilo..ni kwa mema tu ili usije ingia kwenye vile vitabu vya mahakama kwa walioachika baada ya miezi kadhaa kinyume na sheria zetu mpaka miaka miwili

    nawatakia wanandoa maisha mema mnaooana jumamosi na jumapili mungu awape upendo wa agape na malengo yenu yatimie kila anawewawazia no basi mungu aweke yes....msiache kusali na kuomba aijalishi umeakikishiwa mnaoana ndugu kuna waliolia pale mbele mwanamke kusema mmmh kwenye shida mi siwezi na mchungaji ana dk 3 tu za kukulizia tena mara tatu ukisema same biashara imeisha ...so muombe mungu mkielekea kaanisani sio wote unaoona wanakuchekea na kukurushia maua wanania nzuri na ndoa zenu wengine wametumwa

    jumatano njema
     
  2. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Eimen!
     
  3. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Pdiddy, leo umeyaleta ya ndoa!!! Umetendwa? tehe tehe tehe tehe> I have liked your lessons!
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mh we pididy unapenda mandoa ndoa...daily topic za maunyumba bin mandoa..ahsante lakin.
     
  5. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #5
    May 18, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante Pdidy nimejifunza.
     
  6. A

    Aine JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mhh, Pdidy! nahisi kuna mtu unalenga ila umeshindwa kumuambia live!!! kama kweli usisite kwenda kumshauri au kama yupo hapa ujumbe ameupata na wengineo wengi, ahsante
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,801
    Likes Received: 2,215
    Trophy Points: 280
    mimi ningetaka kujua.....activities za hiyo jumamosi zitakuwa ni zipi?...dunia inaishaje? yani tunaamka tunajikuta tukoje? au inakuwaje?....hii kitu imegoma kabisa kuniingia akilini....mwenye ufahamu kidogo na hili anijuze tafadhali
     
  8. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    tubu sasa,nafasi unayo usije ukaamka jumamosi ukakutana na pilato,lol
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,801
    Likes Received: 2,215
    Trophy Points: 280
    roselyne1 hii kitu inanichanganya sana.......nitatubu sawa lakini ningetaka kujua hasa inakuwaje.....moto unashuka kutoka mbinguni au tunatwaliwa wateule au gharika au kitu gani.....na si ilisemekana kabla ya mwisho mpinga kristo atakuja....hivi ameshawasili?
     
  10. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2011
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hacheni kuwadanganya watu, hakuna ajuae siku wala saa ya mwisho wa dunia.
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,801
    Likes Received: 2,215
    Trophy Points: 280
    mimi ndio ninavyojua hivyo
     
Loading...