Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Imebainika; CCM Haikupendwa Tangu 1977

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SEBM, May 30, 2012.

  1. S

    SEBM JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 495
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Wakati naanza kidato cha kwanza enzi zile za Chama Kimoja, mojawapo ya masharti ya shule yalikuwa kuwa mwanachama wa UVCC.
    Mimi nilikuwa miongozi mwa wanafunzi wachache walipinga na kukataa mchango ule wa Shilingi mia.Nashukuru nilifanikiwa kuwasilisha hisia zangu.
    Leo imeendelea kubainika tena kuwa tangu kuanzishwa kwake mwaka 1977; CCM iliyozaliwa kutokana na muungano wa vyama vya TANU na ASP haikuwa inakubalika kwa wananchi.Akiwasilisha mada katika mfululizo wa vipindi vya Katiba (Somo la 3 : Historia ya Katiba ya Zanzibar), Profesa wa Sheria, Issa Shivji, amebainisha kuwa tangu enzi hizo watu wengi hawakuwa wanaipenda CCM na walikuwa walifananisha CCM na Chai, Chapati na Maandazi kwenye mgahawa.

    Ni wakati muafaka sasa wa kujivua kutoka huko CCM na kuyapokea na kuyakubali mabadiliko ya kweli.

    NGUVU YA UMMA!
     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nilimsikia Prof jana. Anasema ccm ilipendwa zaidi na waz'bar na haikukubalika kabisa na watanganyika!
    Nashangaa leo wao ndio wamekuwa nyongo ccm!
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kweli ufahamu, usikilizaji na uelewa uko tofauti.

    Hivi wewe hupendi chai, chapati na maharage?
     
  4. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    Lovely!!!
     
  5. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi naichukia ccm kwasababu iliiua Tanganyika yangu!
     
  6. p

    profesa.n. Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Oyo,iyo mbona ikowazi kwamba viongozi wa ccm,wana igawa tanzania kidini zaidi,waislam nao watumie akili,siokua kama mazezeta
     
  7. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Wakati wengine wanakula kuku, maziwa na asali?
     
  8. S

    SEBM JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 495
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kama ulisikiliza mhadhara wa Isa Shivji(Profesa) jana na ukasoma mstari kwa mstari; neno kwa neno bandiko langu, utaongeza UFAHAMU, USIKILIZAJI na UELEWA wako utakuwa sawa na kwangu.


    NGUVU YA UMMA
     
Loading...