Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Imani za kishirikina hazijaanza na JK

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by QUALITY, Oct 5, 2010.

  1. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni katuni katika Gazeti la Mwananchi Jumapili, Julai 12, 2009. likikuwa na picha hii. Ni maoni yako?
     

    Attached Files:

  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Ndo maana barabara ya kwenda bagamoyo iliboreshwa mav8 yanashindana kwenda kwa karumanzila
     
Loading...