Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Imani za kishirikina baaaaaaaaaaaaaaado kabisa bongo soka!

Discussion in 'Sports' started by Magehema, Oct 26, 2010.

  1. M

    Magehema JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Juzi nilikuwa naangalia news bulletin kupitia Star TV, wakati wa kipindi cha michezo wakaonyesha clip ya mechi ya Simba vs Mtibwa wakati wakipeana mikono na mgeni rasmi, cha ajabu ni kwamba Amri Kiemba wa Simba alikataa kumpa mkono mgeni wa rasmi wa pambano lile. Hizi imani za ajabu zitakwisha lini???:sad:
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kwaninin ukimbilie huko labda kamchukulia mke?
     
  3. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145

    si ndio wakati wa kukumbatiana na kumshukuru kwa kumtunzia....kachemsha huyo yawezekanaa alikuwa kabeba mikoba ya sikuhiyo kama siku simba na yanga live unaona huyu kajitwika leo wanajua wakigusa wamekwenda
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    wabongo aka wa-TZ ni sie wenyewe tunalea imani... yani wewe cha kwanza umedhani ni uchawi... dah
     
  5. M

    Magehema JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2010
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mambo yapo wazi, sio mara ya kwanza, na bahati nzuri I was once a footballer so nayajua hayo mambo. Katika normal circumstances huwezi ukakataa kusalimiana na mgeni rasmi!
     
Loading...