Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Imani nyingine Bwana zina kazi kweli hebu angalieni hiii picha

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Apr 13, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    <table border="0" cellpadding="0" cellspacing="0" width="100%"><tbody><tr></tr><tr><td class="kaziBold" align="left" valign="top">
    </td> </tr> <tr> <td align="center" valign="top"> [​IMG]</td> </tr> <tr> <td class="kaziBody" align="left" valign="top">Watoto wa jamii ya wafugaji katika Kijiji cha Msoga kata ya Lugoba mkoani Pwani wakila damu mbichi ya mbuzi. Jamii hiyo inaamini kuwa damu hiyo ni nzuri kwa watoto kwa kuwa inawaongezea damu mwilini. </td></tr></tbody></table>
     
  2. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #2
    Apr 13, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hii ni imani, desturi au mila?

    Hii kitu kuna watu wanafanya poa sana si huja kwao.
    Sasa kidini mwenzio sijui maana ndiko ubishi utakapokua.
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    kwani kuna issue gani hapo mkubwa? sio imani, ni swala la culture..........wamasai wanakunywa damu mbichi, hata baadhi ya koo cha kichaga.
     
  4. ismase

    ismase Senior Member

    #4
    Apr 13, 2010
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona wakurya wanakula kinyesi cha ngombe wanaita kichuri, hamjasikia hiyo?
     
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    Mkuu kidini ni haramu kwa Dini zote mbili kuu yaani kwa wakristo na waislam ni haramu imekatazwa kula damu kwa ushahidi ni hapa Kumbukumbu la Torati/ Chapter 12 - 16. Lakini msiile damu; imwageni juu ya nchi kama maji.
    5. SURAT AL MAIDA 3. Mmeharimishiwa nyamafu, na damu, na nyama ya nguruwe, na mnyama aliye chinjwa si kwa ajili ya Mwenyezi Mungu, na aliye kufa kwa kunyongeka koo, na aliye kufa kwa kupigwa, na aliye kufa kwa kuanguka, na aliye kufa kwa kupigwa pembe, aliye liwa na mnyama, ila mkimdiriki kumchinja. Na pia ni haramu kula nyama aliye chinjiwa masanamu. Na ni haramu kupiga ramli. Hayo yote ni upotovu. Leo walio kufuru wamekata tamaa na Dini yenu; basi msiwaogope, bali niogopeni Mimi. Leo nimekukamiliishieni Dini yenu, na nimekutimizieni neema yangu, na nimekupendeleeni UISLAMU uwe ndiyo Dini. Na mwenye kushurutishwa na njaa, bila ya kupendelea dhambi, basi hakika Mwenyezi Mungu ni Msamehevu na Mwenye kurehemu.
     
  6. jambotemuv

    jambotemuv Senior Member

    #6
    Apr 13, 2010
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 197
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hakuna uhusiano wa imani hapa. Ni swala la lishe na ni la kawaida. Ukiondoa hatari ya kuambukizwa makonjwa kama TB vijana wanapata lishe poa. Hapa inakuja changamoto ya kuwaelimisha wanajamii wajue yale mazingira masafi ya asilia sasa hayapo na hivyo hatari ya magonjwa ipo kama ilivyo katika kunywa maji ya mtoni yasochemshwa. Kodi zao tunakusanya lakini kuwapa elimu hatujaweza.
     
Loading...