Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Imani na ahadi zetu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dr-of-three-Phd, Jun 3, 2011.

  1. Dr-of-three-Phd

    Dr-of-three-Phd Senior Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    [​IMG]
    • Binadamu wote ni Sawa
    • Kila mtu anastahili heshima ya kutambuliwa na kuthaminiwa utu wake
    • Ujamaa na kujitegemea ndiyo njia pekee ya kujenga jamii ya watu walio sawa na huru
    AHADI ZA WANACHAMA WA CHAMA CHA MAPINDUZI

    (1) Binadamu wote ni ndugu zangu na Afrika ni moja
    (2) Nitaitumikia nchi yangu na watu wake wote
    (3) Nitajitolera nafsi yangu kuondosha umaskini, ujinga, magonjwa na dhuluma.
    (4) Rushwa ni adui wa haki, sitapokea wala kutoa rushwa.
    (5) Cheo ni dhamana, sitatumia cheo changu wala cha mtu mwingine kwa faida yangu.
    (6) Nitajielimisha kwa kadri ya uwezo wangu na kuitumia elimu yangu kwa faida ya wote.
    (7) Nitashjirikiana na wenzangu wote kujenga nchi yetu.
    (8) Nitasema kweli daima, fitina kwangu mwiko.
    (9) Nitakuwa mwanachama mwaminifu wa CCM na raia mwema wa Tanzania na Afrika.


    Aluta Continua!
     
Loading...