Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Imagine Kila Mwanaume Angepewa Fursa ya Kuumba Mwanamke Atakayemwoa!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kingcobra, Aug 24, 2012.

  1. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Wadau,
    Nimekuwa nikifikiria sana kuhusu suala hili. Je, ingekuwaje endapo Mwenyezi Mungu angetoa fursa ya kila mwanaume kujiumbia mwanamke ambaye hatimaye atamwoa ingekuwaje? Ungepewa wewe fursa hiyo ungeumba mwanamke mwenye appearance au mwonekano au umbile gani? Nauliza appearance kwa sababu najua kwa upande wa tabia kila mtu atasema mwenye tabia njema na mwenye heshima na bidii ya kazi, n.k.
     
  2. Beb

    Beb Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu asingetoa fursa hiyo cz wanaume wangejisifu wenyewe kwa uumbaj na c Mungu ila nafkiri una tatzo mayb umeumizwa o umetafta sana mpenz umtakae bila mafanikio ebu appreciate uumbaj wa Mungu amin yupo m2 aliyeumbwa kwa ajil yk..
     
  3. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,653
    Likes Received: 3,944
    Trophy Points: 280
    Beb, UMEWAZA mbali.... Kingcobra, ongea vizuri na beb...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. afrique

    afrique JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 484
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ungeanza wewe bro,how will she look like!
     
Loading...