Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Imagine JF tunakutana ukumbini!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Hmaster, Jun 8, 2011.

  1. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utawezaje kumtambua mwenzio kwamba huyu ndo labda bujibuji, maralia sugu, dena amsi, hmaster nk bila ya kujitambulisha. Mi ntaangalia lafudhi zao tu, je wewe!:majani7:
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kuna mmoja hapa ni shoga nitamuona kwa mavazi yake na kuongea kwake kwa vidole juu!
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hahahhaha najua unamsema nani hapooo duuu!
     
  4. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,725
    Trophy Points: 280
    mchungajiiii..siri za vitubio unaziweka hadharani!??
    Ama unataka twende mbali zaidi kufikiri umalitambuaje hilo!?? hahahaha
     
  5. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sorry nntasikiliza lafudhi zao na si kuziangalia. Kwa mfano nikimsikia msichana au mwanamke kila mala anatumia neno bana badala ya bwana nitajua huyu ndo DA.
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwanini tukutane?
     
  7. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nikiiona tu hii sura najua ni Hmaster, ulaya unauzika.
    [​IMG]
     
  8. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mbaya zaidi unaweza kuju kutambua jina la mtu wako wa karibu alitumialo na kuona madhara ya post alizokuwa anatuma kukuponda. Itakuwa mbaya sana. Tafadhali naomba tusikutane.
     
  9. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wako wengi, Lizzy yumo humo
     
  10. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Huyo shoga watu wote tunamfahamu.
    Bujibuji lazima atakuwa amevaa suti na raba za loso
     
  11. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hata kama tukikutana utanitambua? Utaona sura tu ila huwezi jua nani ni nani
     
  12. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,135
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Tuwaulize wale waliokutana Arusha wakati wanafanya utalii wa ndani, je walitambuana bila kuulizana?
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    hapo sasa
     
  14. a

    andry surlbaran Senior Member

    #14
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi faiza foxy nikimuona ntababua mbata la mgongo maana jeuri kwl hili janamke, nahisi gaidi
     
  15. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,941
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Mkuu utaniua, nimecheka mpaka nkakohoa!
     
  16. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #16
    Jun 8, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    HAHAHAHHAAAAAAH, Masanilo pse, weeeh mkali , umeweza kunifanya nikacheka kwa sauti hapa kwenye PC
     
  17. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mimi nitasikiliza hoja ni nitaweza kuwatambua Faizfoxy na Malaria sugu! hii inanikumbusha lile pambio la dini moja hivi "...... Nitamjua X2 nimuonapo uso kwa uso, nitamjuuua kwa alama....
     
  18. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #18
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Mi ntamtambua maria roza fasta kwa kiwango cha ashki alichonacho kila mara.
     
  19. m

    mwl JF-Expert Member

    #19
    Jun 8, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    Utani mwengine ni wa ngumi, hivi Mzee Yussuf wa Jahazi akikusikia itakuaje?
     
  20. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #20
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    U made my day!Ha,ha,ha,ha,haaaaa!
     
Loading...