Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

IMAGINE......and think.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Top Thinker, Jul 7, 2012.

  1. Top Thinker

    Top Thinker Senior Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kiongozi kapelekwa south kwa matibabu zaidi baada ya unyama aliofanyiwa.
    Mimi kama mwananchi wa kawaida natafakari ingekuwaje kama wangefika africa kusini na kukuta kuna mgomo wa madaktareee.
    Au itakuwaje madokta wa huko bondeni wakiamua kugoma wakat ndugu yetu yupo ICU katikati ya matibabu?
     
Loading...