Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

IMAGINATIONS: Kama Erotica(Leyla Mwenda) Angekuwa Gelfrend Wangu..................

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by SHIEKA, Jun 25, 2012.

  1. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Kwa WanaMMU wote. Hamjambo?

    Kichwa changu kimekuwa kama mashine ya kukoboa nafaka kwa jinsi kinvyojaa imaginations nyingi. Imaginations hizi zinamhusu mwana mmu machachari aitwaye Erotica. Kwenye posti hii naomba nimwite kwa majina mawili tofauti na nitatoa sababu. Naomba nimwite Leyla. Kwa nini Leyla? Kwa uzoefu wangu, wanawake wenye majina haya ni wazuri sana kwa umbo na wana sura za kuvutia na wanajiamini kupita kiasi. Katika lugha ya kisaikolojia, akina Leyla ni extroverts. Ndivyo ninavyomwimagine Erotica. Erotica ni extrovert nambari one.Anapenda kijichanganya na watu, na hakosi la kusema anapokuwa kwenye kundi la washikaji zake. Kila mtu ni rafiki yake na anaweza kuzungumza na wewe kana kwamba mnafahamiana kwa miaka 20 ingawa ndo leo tu mmekutana. Hao ni maextroverts, Leyle(Erotica) akiwa mmojawao.

    Jina la pili la Leyla ni Mwenda. Kwa nini Mwenda na si Masawe au Katabaro au Mwanjisi?Imaginations zangu zinanifanya nimwone Erotica kulingana na urembo wake kuwa mwanamama kutoka Kondoa.

    Ingetokea miujiza ya aina fulani Erotica akawa gelifrendi wangu mimi Hygeia, mambo mawili yangenitokea.

    Kwanza ningefurahi sana kuwa na mwanamke mrembo, mcheshi na mchangamfu kama Erotica. Halafu bila shaka angeniona mimi ni mshamba hasa katika mambo ya mapenzi. Nimezaliwa na kukulia kijijini na mambo ya mapenzi na staili zake na madoido mengine ya uhusiano si mambo ya watu wa vijijini. Pengine angenidump haraka sana baada ya muda mfupi wa urafiki. Hapo ndiyo ingekuwa kazi kwangu maana ningembembeleza sana tuendelee na urafiki.

    Pili, kwa jinsi Erotica alivyo outgoing, and loving, angenifundisha mambo mengi ya mapenzi. Kwa wale mliofuatilia talkshow ya Zinduna, msiyaamini aliyosema Erotica. Mengi aliyosema ni kwa ajili ya kuchekesha tu kama ilivyo kawaida ya ma-extroverts. Mambo ya sijui mchina na mzungu na waafrika wawili hizo ni porojo tu, usiamini.Erotica isn't the cheating type! Kumbuka pia Erotica ana kipaji kikubwa cha acting na angeingia kwenye film industry, Kanumba(RIP) angekuwa cha mtoto.

    Nisiwachoshe wana mmu na imaginations za ajabuajabu. Ila hiyo ndo portrait ya Erotica(Leyla Mwenda)

    Kama utajisikia kutoa comment, tafadhali usitoke nje ya post hii na kujaribu kuingia moyoni mwangu. Hakuna kitu huko.Asanteni.
     
  2. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Napita huu mtaa!
     
  3. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Erotica,umeyasikia hayo?
    ila kaa ukijua kutongoza kuna style nyingi,ila hii ya leo ni ya kijiniaz!
    nawatakieni mtongozano mwema.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. G

    GTesha JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kweli kutongoza kazi aisee
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Kama ulikuwa humjui Erotica, basi picha yake ndo hii hapa. Iangalie upesi kabla sijarudi kuidiliti....

    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Nilisema Erotica ni extrovert yaani mtu anayejiamini sana. Anayeonekana kwenye picha hii ni kinyume yaani ni introvert. Kwa hiyo si Erotica.
     
  7. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Wee Bishanga wee. Nilitahadharisha mchangiaji asiingie moyoni mwangu maana hakuna kitu. Huo utongozaji wa kijiniaz umeuona kwenye screen gani? Kwa nini waafrika tuko hivyo? Tulipokuwa chuoni, Mwanachuo wa kiume akitembelewa na mama yake utasikia wanasema: 'Aisee jamaa leo kaleta import iliyochoka ile mbaya'
    Bishanga, mie sitongozi mtu hapa ila nafanya mazoezi ya psychology tu.
     
  8. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Pole sana mtoa mada!
    Apewae pole maanake kuna huruma unamhurumia.
    Umejipinda na bonge la thrade! Laiti ungalijua kua Erotica ni mwanaume usingejichosha. Ni hivi kwa mujibu wa kiitejelensia huyo ni Chambegu kidume na kimo humu Jf kwa ID ya kiume yenye initial B otherwise fanya tafiti utanipa majibu.
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Endelea na mawazo yako ya kufikirika.....Na hapa ni baada ya diet kumshinda. Ila aibu yake iko palepale. Chezeya Erotica?

    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Dear Tesha. Sitongozagi kwa maandishi. Napenda uso kwa uso ndo yenye raha!
     
  11. G

    GTesha JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haya nadhani mlengwa ameshasikia na atakujibu
     
  12. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Kwa umbo chini ya kiuno aweza kufanana na Erotica ila huyu si Erotica Dear Asprin
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Bonge la tongozo, ashindwe mwenyewe.

     
  14. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Wewe nae waonekana kilafi , mi nakushtua kwenye giza utoke , walaa! Hunijali wala nini, ndy kwanza umekimbilia kwenye viuno kwenda chini ! Haya endelea na huyo Erotica.
     
  15. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #15
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    erotica unaona topic zako za ngono zinavowapagaisha watu humu ndani? utakuja vunja ndoa za watu hivi hivi:happy:
     
  16. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #16
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    i like this girl's eyes..very sexy..yaani akikukasirisha alafu akakuangalia namna hiyo lazima hasira ziishe umsamehe :amen:
     
  17. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #17
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Umesema kweli Judgement! Thread yangu imeweka crack kwenye mgongo wangu. Na huyo njemba anayejifanya ni Erotica ameninasa vibaya! Ni mtu anayejua sana saikolojia ya wanawake. Sijapata kulistukia jambo hili ila ntapitisha uchunguzi wangu. Asante Judgement kwa angalizo!
     
  18. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #18
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,583
    Likes Received: 3,819
    Trophy Points: 280
    Hivyoeee!???
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    Hebu uache kumuita Asprin dear, usituletee dhahma hapa! Ebooh!
     
  20. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #20
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mng'ao mambo? Unapoteapotea sana nw dayz, nini mbaya? Mr wako hajambo nae ?
     
Loading...