Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I'm very glad,i'm very sorry jingle.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by King Kong III, May 11, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 659
    Trophy Points: 280
    Ebwana jana nilisikia jingle flan hv kuhusu promo ya fiesta ndani yake nikasikia maneno ya rose mwalusamba akitamka im very glad im very sorry,kama kuna mtu wa klauz naomba mtujuze conexn ya rose mwalusamba na fiesta au atakuwepo kwenye show ya fiesta?
     
Loading...