Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I'm The Best Cheater Kuz Nafanya Hivi.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gbollin, Mar 30, 2011.

  1. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    • Nakuwa Karibu na Mpenzi wangu Kimwili na kiakili.
    • Na-act kama mshauri mkubwa na Namtia matumaini
    • Natoka nae out mara mbili within a week days na wkend tunakuwa pamoja.
    • Kila wkend Shoping lazima.
    • Nina simu tatu kati ya hizo ni moja tu ndio nitumiayo nikiwa na nimpendae.
    • Najenga mahusiano mazuri na rafiki zake pamoja na wazazi wake.
    • Nimehakikisha kazini kwangu hatambuliki hata kidogo.
    • Nikitaka kuchakachua vimada naenda nje kidogo ya Jiji la bongo.
    • Nampitia kila siku kazini kwake wakati wa kurudi nyumbani.
    • Nimehakikisha kazini kwake natambulika mpaka kwa bosi wake.
    • Nimejenga mazingira mazuri yanayoniwezesha kupata taarifa zake.
    • Nimehakikisha naongea nae kwa simu kwa masaa 5 kwa siku.
    • Nimehakikisha kuwa rafiki zangu wa karibu sana hawamjui.
    • Nimehakikisha anatembelea nyumbani kwa wiki mara 4.
    Nimeenda Kwa Babu Kupata Kikombe Ili Nisipate Magonjwa sugu, Kwani zinaa inaua.

    MY TAKE: CHEATING IS A GAME SOMETIMES YOU WON, SOMETIMES YOU LOOSE.
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Huwa unaangalia kipindi cha cheaters? Huwa nakipenda sana naona na wewe bado siku yako
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145

    Jomba rekebisha hapo kwenye blue, inaharibu ujumbe mzuri!
     
  4. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Naangalia Sana etv Ni kipindi kizuri sana na kule ndiko nilikoiba haya maujuzi Dena.
     
  5. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu PJ, Nimerekebisha, Hapo vipi?
     
  6. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hicho kipindi kitakapo kuja bongo wengi wataumbuka
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Itakuwa balaa maana hakutakuwa na investigation day 12 siku mbili tu tosha
     
  8. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    ipo siku utateleza tu.pengine hivyo unavyomfanyia,na yeye anakufanyia hivyo hivyo.ngoma droo
     
  9. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nalijua hilo mkuu ndo maana nikasema cheating is a game.
     
  10. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo,kwako wewe ni sawa tu.
     
  11. LD

    LD JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuna haja, ya kukaa karibu na Mungu,
    Ili uwe unaoteshwa nyendo za Mume wako aiseee.
    Manake, sasa haya mambo inabidi yaangaliwe kiroho zaidi.

    Sura na matendo ya nje yasitudanganye hata kidogo.
     
  12. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hi umerekebisha, but I take it to understand that it should be read as 'sometimes you WIN sometimes you lose'
     
  13. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kuna siku nilisema jamaa yangu anaotaga ni shemeji yangu nini!
     
  14. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,797
    Likes Received: 774
    Trophy Points: 280
    Naomba kuuliza wenzangu, hivi hawa wanaume wanaumiza vichwa vya wanawake namna hii kwa nini?

    Kwa nini mke na mume, boyfriend na girlfriend, kila mtu aishi maisha yake, fanya ufanyacho, its is non of the others buzinez. Hakuna kuulizana umetoka wapi, ulikuwa na nani, unaenda wapi, kwa nini this and that. Yaani kila mmoja awe na uhuru wa kujisimamia mwenyewe. Atakayecheat it is up to him. Nadhani kuchungana chungana na kufuatilia ndiko kunasababisha watu kuvunjana mioyo.

    Mmekutana wote watu wazima, ya nini kufuatiliana maisha, kuvunjana mioyo na kusababisha kufupisha maisha kwa sababu ya magonjwa yatokanayo?


    I have come to a conclusion kwamba kama una mpenzi cheater muache acheat hadi atakapoamua kuacha mwenyewe. Sina muda wa kusumbuana na mtoto wa mwanamke mwenzangu. Kufanya mapenzi bila kinga ni a big no. unless kila week tunaenda kupima ngoma.

    Excuse me, sorry.
     
  15. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    unaishi tz kweli weye? hapa hapa kwa kiwete?
     
  16. LD

    LD JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Usikute!!!
    Manake dah!!
     
  17. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #17
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ld inabidi tuombe macho ya rohoni,,,tuone kila move,hata akianza kutamani tu,,lolz
     
  18. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #18
    Mar 30, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Basi bana shemeji sitoi siri tena bana! Dah!
    Dena Amsi uko wapi sasa muulize mwenyewe yale maswali, mwenyewe kaja hukuuuuuuuuuuuuuu!
     
  19. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #19
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Wewe bana acha uchokozi mambo mengine hatusemi hadharani
     
  20. LD

    LD JF-Expert Member

    #20
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kweli kabisa Wiselady,
    Hizi habari zinahitaji macho ya rohoni kabisaaaaaaaaaa!!!!
     
Loading...