Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I'm thankful

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Anyisile Obheli, Jul 29, 2010.

  1. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    to any one who did not make his/her own feelings/ mind as his/her God

    Let all together be negative against the so call CCM, coz is so dangerous
    in our Peaceful life in our genaration's future, humanically, phisically,
    mentally and environmentally
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ndaga Fijo gwa Kumyitu
     
  3. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Na sasa hivi wanasema mgombea wa dema katumwa RC! Mungu tuepushie hila hizi
     
  4. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    basi huyo alotumwa na RC maana anaonekana kulipenda sana taifale
    kuliko yule alotumwa ioc, maana ni mdhalilishaji wafanyakazi
    mlopokaji, mtu asojua anaongea nini, hahaaa, heheee!
     
  5. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ena ghwitu!!
     
  6. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hivi kwa nini mtu uendelee kuvaa nguo ilochafuka?
    tena nguo ilo toboka toboka na kuchoka,
    wakati uwezo wa kubadirisha unao,
    tena hapahitaji mijeredi,

    samahani lakini, mimi kwa upande wangu miye,
    mtu ambaye huifagilia sisi emu huwa na mashaka na ufahamu wake,

    ccm na kikwete, ni heri hata ya kandambili za msalani zitakufaa kwenye tope
     
  7. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,122
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Elezea msemo huo hapo juu, kwa kutoa mifano hai ya wananchi wa Tanzania, tokea kuanzishwa kwa mfumo wa vyama vingi.
     
  8. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ngambo Ngali,
    hapo naamanisha hivi ni kitu gani kinamfanya mtu aendelee, kuithamini ccm kwa kuendelea kuiweka madarakani kama chama kinachoweza kumletea maendeleo, jambo ambalo ccm imeshindwa kulifikia
    tangu kuiongoza nchi?

    nimeifananisha ccm na nguo iliyotoboka toboka, ama imeisha chakaa na mmiliki wake ana ngou nyingine anayoweza kuivaa, lakini amekomalia hiyo tu, ni ukweli kuwa kuitambua ccm kama
    imekwisha hakuhitaji elimu ya chuo kikuu, ama PhD, n.k
    mtu unajaribu kuilazimisha akili yako hata kama imegoma kuisoma ccm, kuiacha pembeni hakuhitaji mijeredi wala adhabu
     
  9. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Yeah, sometimes its really hard to understand how this old bull CCM wins elections...This time around mimi na wewe tutatumia haki yetu ya msingi kuiangusha ccm na i bet haitashinda.........
     
  10. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,122
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nilikuwa naact kama mwalimu ili wanajamvi watafsili na kutoa kama insha au hadithi hivi. Itakuwa poa sana.
     
  11. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ushindi wa ccm, utadhihilisha kuwa nchi ina uwingi wa wajinga
    samahani ujinga si tusi, bali ni ushamba na kitu
    yaani mtu kula sabuni akidhani biskuti
     
  12. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtazamo wako juu ya sisiem ni wa watu wengi sio wewe pekee yako,hata wazazi wako kule kijiji wanifagilia sisiem,sasa ni wakati wa kuungana pamoja ingawa uko sisiem lakini unapaswa kujua kuwa hakuna mabadiliko ya kweli kama tutaendelea kuongozwa na sisiem.anza kunshawishi baba na mama yako,ndugu zako na hata jirani zako,athari za kuendelea kuwa na sisiem.mimi niko sisiem lakini nitapigia chadema kura.hilo liko wazi na alikataa kura yangu mwenyewe siwezi kumlazimisha nimpe kura yangu.Hanijali,haniheshimu ananiita MBAYUWAYU sasa mimi nimpe kura ya nini.
    250px-Hirundo_abyssinica.jpg MFANYAKAZI WA TANZANIA
     
Loading...