Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Im Sorry Wakuu!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by TANMO, Jul 9, 2009.

  1. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Waungwana, nawaomba radhi kwa Posti yangu niliyoiweka asubuhi ya leo kwa mategemeo kuwa mtaichukulia kama utani wa kawaida bila kujua kuwa itawachefua baadhi yenu.

    Pia bila kinyongo nawashukuru MOD's kwa uamuzi wa kuiondoa ile Post.

    Mbarikiwe sana.
     
    Last edited: Jul 9, 2009
  2. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2009
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nakubaliana nawe ndugu.2ko pamoja infact mods wana jukumu kubwa sababu hata mie nimejipata katika hali yako mara c chache mkuu.thats y its home of the great thinkers.thanks u mods.
     
Loading...