Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I'm looking for part time job in IT

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mperwa, Oct 19, 2009.

  1. m

    mperwa Member

    #1
    Oct 19, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nina advanced diploma ya IT na pia nimefanya course ya Cisco, nimeajiriwa na kampuni moja hapa Arusha but mwisho wa kazi huwa ni saa kumi(na ni jumatatu-ijumaa) na from there na kuwa free, so nahitaji kazi ambayo naweza ifanya kuanzia muda huo ninapotoka kazini.
     
  2. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,980
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Sasa hapa tatizo nini ndugu yangu ni mshahara au njaa,au ndio tuseme we huhitaji mapumziko?Mimi nakushauri uwaombe waajiri wako wakuongezee muda wa kufanya kazi kwa ujira huo huo unaopokea sasa hivi pengine utaridhika!!
     
  3. chichix

    chichix Member

    #3
    Oct 19, 2009
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka, mawazo ya part tym job nia ya ukwe'E' lakini co kwa mda unaoutaka wa kuanzia sa10... kiTZ co saaana, possibly durin day tym!
     
  4. m

    mperwa Member

    #4
    Oct 20, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mchajikobe tatizo ni mshahara hautoshi
     
  5. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2009
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 486
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Una ujuzi wa miaka mingapi na eneo lipi kwenye IT? Una cheti kipi cha Cisco (CCNA, CCNP etc) au ulifanya tu hii kozi?
     
  6. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    sasa wewe ndugu yangu, unataka nini? tatizo lenu vijana wa siku hizi mnahonga sana kiasi kwamba na matumizi yamekua makubwa kuzidi mshahara wako ndio maana unahangaika, hata ukilipwa Ml. 10 kwa mwezi tena utakuja hapa na kulalamika kuwa hazitoshi, hebu jaribu kupangilia budget kulingana na kipato chako. Wenzako wanatafuta muda wa mapumziko na familia zao wewe unataka kuendelea na kazi hadi usiku. Zina mwisho hizo pesa jamani, wenzako hawajaajiriwa na wanatafuta hata pa hela kidogo lakini hawapati au unataka kutajirika haraka haraka angalia asijeingia kwenye ufisadi kijana
     
  7. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    utaajiriwa mpaka lini dogo?? ingia kwenye soko la kuajiri watu.. tafuta biashara yako mwenyewe fanya..I can tell you inalipa mara tatu mpaka nne ya kazi za kuajiriwa...Lol...ushauri wangu...achana na kuwa na waajiri wengi ..ajiri na wewe.
     
  8. s

    suzyego Member

    #8
    Nov 17, 2009
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmh kwa kujishaua wabongo sa party time job ya nini we hutaki kupumzika?wenzako hawana hata hiyo kazi moja uliyonayo we unataka kazi ya pili
     
  9. C

    Chambo New Member

    #9
    Nov 17, 2009
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jiangalie bwa mdogo huo muda ambao upo loose hebu check ishu zingine za kukuingizia kipato nje na kuajiriwa....just expand your views kihivyo siku zote fikiria kutoka kwenye huu utumwa wa kuajiriwa sio ishuu kama vp find capital kupitia hiyo kazi ulionayo...au vp!!
     
  10. 1

    1975 Senior Member

    #10
    Nov 17, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 127
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kijana nafikiri hujaoa,hivi kwa nini usifanye kama mimi baada ya kazi napenda kuwa na mademu.naona dunia inakushinda kula starehe kabla hujafa.maana usije ukapata tabu duniani na mbinguni nako ukaenda notoni,chunga sana.
     
Loading...